หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 58

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม กำนันแม้น };oO= ตอบ  (อ่าน 235126 ครั้ง)
 อ้วก

พี่กำนันอยู่ฝ่ายไหนคะ?
ไทย หรือซาอุ  หน้ามึน

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ฝ่ายป้าเนียนจ้ะ
ถึงผมจะไม่ใช้หมอศัลยกรรมทางเพศ
แต่เรื่องความเนียนนั้น ก้นผมมีเสมอ :)

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
อยุธยามั้ง ..
หรือเยาวราชตอนใกล้เที่ยงคืนดี
ที่นั่นมีอาหารอร่อย ในเวลาที่รถโล่ง
วันหลังไปกัน นัดกันไปเยอะๆ ก็ได้

กำนม.จะเลี้ยงน้องๆด้วยใช่ไหมคะ  ลันล้า

อันบัน ♥
ถ้าน้องน่ารักน่าสงสารและมีเหตุผล
แต่ถ้าน้องรวย เล็บผมยาวพอ ผมเกาะแน่น
อย่า ดิ้น สิ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
เล็บยาวอย่าจิกแรงนะจ๊ะ
เดี๋ยวแขนหนูจะเป็นรอย
แค่นี้ก็ไม่สวยแล้ว  กร๊าก

ว่าแต่กำนม.นิยมเพลงแนวไหนจ๊ะ?

อันบัน ♥
เล็บยาวอย่าจิกแรงนะจ๊ะ
เดี๋ยวแขนหนูจะเป็นรอย
แค่นี้ก็ไม่สวยแล้ว  กร๊าก
ว่าแต่กำนม.นิยมเพลงแนวไหนจ๊ะ?
ไม่สวยไม่กลัว กลัวไม่รวยสิ
ผมฟังหลายแนว ผมฟังทุกแนว ขึ้นอยู่กับผิวการจราจร อาทิเช่น ..
ถ้า วิ่ง ตจว ถนนเป็นหลุมบ่อ จะเปิด ดิอีเกิ้ลส์ อารมณ์เหมือนขับเฮลิคอปเตอร์ไปหย่อนระเบิดทุ่งไหหิน
ถ้าเพิ่ง ดื่มน้ำองุ่นหมักหนึ่งแก้วเข้าไป จะเปิดซานตาน่า ทุกเพลง ฟังได้ บานาน่ารีพับบลิคก็ชอบใส่
เวลามีความร้าวระบม จะฟัง ween chocolate ทำนองนั้น สวิง ฮิป กะติ๊บ รองเง็งก็ฟังได้ สบายหู
แต่ถ้าโครงการสำเร็จ จะเปิดแกรนด์เอกซ์ยุคเก่าแสดงสด แล้วขึ้นไปเต้นบนโต๊ะ ในท่าโจอี้บอยตอนหลีหญิง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2008, 21:01 น. โดย สัปเหร่อแม้น };oO= » บันทึกการเข้า

ทำไมอาบน้ำที่กรุงเทพ ตัวจะขาวกว่าอาบน้ำที่ต่างจังหวัดคะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ไม่สวยไม่กลัว กลัวไม่รวยสิ
ผมฟังหลายแนว ผมฟังทุกแนว ขึ้นอยู่กับผิวการจราจร อาทิเช่น ..
ถ้า วิ่ง ตจว ถนนเป็นหลุมบ่อ จะเปิด ดิอีเกิ้ลส์ อารมณ์เหมือนขับเฮลิคอปเตอร์ไปหย่อนระเบิดทุ่งไหหิน
ถ้าเพิ่ง ดื่มน้ำองุ่นหมักหนึ่งแก้วเข้าไป จะเปิดซานตาน่า ทุกเพลง ฟังได้ บานาน่ารีพับบลิคก็ชอบใส่
เวลามีความร้าวระบม จะฟัง ween chocolate ทำนองนั้น สวิง ฮิป กะติ๊บ รองเง็งก็ฟังได้ สบายหู
แต่ถ้าโครงการสำเร็จ จะเปิดแกรนด์เอกซ์ยุคเก่าแสดงสด แล้วขึ้นไปเต้นบนโต๊ะ ในท่าโจอี้บอยตอนหลีหญิง

กร๊ากกกก มีรูปตอนเต้นไหมคะ?

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ทำไมอาบน้ำที่กรุงเทพ ตัวจะขาวกว่าอาบน้ำที่ต่างจังหวัดคะ
อันนี้ ไม่แน่เสมอไป
ข้อมูลจากชมรมถ้ำมองที่เชื่อถือได้ กล่าวไว้ว่า
..
คลอรีน สร้างความขาวให้ทุกผิว
เข้มข้นมากๆ กัดได้ถึงกระดูก
คุณภาพน้ำในแต่ละแห่งไม่เหมือนกัน
บางครั้งความเข้มข้นของคลอรีนในน้ำประปาสูงนิดๆ
คลอรีน มีฤทธิ์เป็นกรด หนูรู้ใช่ไหม
ส่วนสมบ๊อก มีฤทธิ์..เป็นด่าง
ด่างสิ หางดาบด้วย
..
เอาล่ะ ในบางพื้นที่ สาวๆ ตจว. จะตัวขาวเนียนมาก ยิ่งอาบยิ่งขาว เพราะในน้ำมีตะกอนโคลนขัดผิว
ยกเว้นในแถบน้ำกร่อย อันนี้ไม่เกี่ยวกับน้ำนัก แต่บริเวณแถบนั้น อาหารการกินต้องไปหากันท่ามกลางแสงแดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2008, 22:35 น. โดย สัปเหร่อแม้น };oO= » บันทึกการเข้า

กร๊ากกกก มีรูปตอนเต้นไหมคะ?
ไม่มี แต่สอนได้ มีผ้าเช็ดตัวไหม
เอามาถือไว้ข้างๆ เอว เปิดเพลงดังพอประมาณ
แล้ว ซัก ๆ ๆ เข้าไป ให้ลงตามจังหวะ ไม่ยาก คืนนี้ลองดู

กำนัน  กรี๊ดดดดด  อยู่นี่เอง  เกย์ออก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
วันไหนล่ะ กำหนดมา ถ้าผมอยู่ ผมไป
จริงๆแล้ว มีตติ้งกับผมไม่ยาก ผมมักชวนคนไปนั่งคุยกันเสมอ เมื่อแดดร่มลมตก และอยู่ใน กทม.

กรี๊ดดดดดดด  นะนะ  ว้าววว  เกย์ออก
แอบอ้างจาก: สัปเหร่อแม้น };oO
4.ผมเคยแต่งงานมาก่อน ผมไม่บริสุทธิ์แล้วนะ รับได้ไหม:)

อุ๊ยยย ได๋ค่า  คริคริ

หื่น

เอ๊ะ ป้าหลอดไปมั้ยนะ?  เอือม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ค. 2008, 21:32 น. โดย ป้าแป้งกึ่งสำเร็จรูป » บันทึกการเข้า

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
กำนันอยากเข้าหมีโหดแฟนคลับไหมคะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตอนแรกไม่ชอบกำนันเลย
นึกว่า แกล้งตอบกลอน จะแนวไปไหน  กร๊าก

แต่ตอนนี้ ชอบกำนันมากเลย ทุกคำตอบของกำนัน มีอะไรน่าสนใจแฝงไว้เสมอ
คนที่ทำตัวปกติธรรมดา แต่เป็นแนวทางของตัวเอง ไม่ใช่จะหาง่ายตามท้องตลาด
เป็นของสงวนที่น่ารักษา แอบเลิฟๆ  กรี๊ดดดดด
ป้าแป้งแกเป็นอะไรไปหนอ   หื่น
จร่งจริตกระเด็นเลอะเชี่ยนหมาก
..
กำนันอยากเข้าหมีโหดแฟนคลับไหมคะ  หมีโหด~
ผมมักอยากเข้าอะไรที่ไม่รู้เสมอ
เข้าด้ายเข็มก็เข้าบ่อย
ในนั้นมีน้ำผึ้งไหม
หวานไหม หรือหวานเลือด สดๆ
ถ้าผมเข้าไปแล้ว มันจะกลายเป็นชมรมหมีสกปรกไหมล่ะ
หมีโหด ต้องสกปรกเข้าไว้ ตัวใหญ่ๆ เหม็นดี Dirty Big Bear Hairy Sweety Sexy Mummy Mama Blues Club

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 58