หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ++ fisheye ++  (อ่าน 8273 ครั้ง)

สวัดดีครับน้องใหม่ครับ.....ฝากเนื้อ ฝากน้ำด้วยครับ...
ชอบถ่ายภาพครับ

ขอเปีดตัวกะฟิดอาย ละกาน....

อ่อจาก ลาว น่ะครับ

โออิชืคราบบบบบ

ไอ้มืดหมี

เน่า  เกย์ออก

ช้อนอีกรูบ  กึ๋ยๆ

ปะตูไช...เคยมาปะ

เวียงจัน  (อิอิ)

รอดูงานอีกครับ

ละแวกย่านบ้านนี้ กรุณาพิมพ์เป็นภาษาไทย
ในความหมายไม่ วิบัติ นะครับ ไหว้

จ็ากกกกกกก กมดีเนาะ ไว้ถ่ายให้หน่อยดิ อยากได้รูบตาปามั้ง  โห
 กรี๊ดดดดด

ปะตูไช...เคยมาปะ

ชอบอันนี้ ไม่เคยไปอ่ะครับ
อยากไปเหมือนกัน  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รอดูงานอีกครับ

ละแวกย่านบ้านนี้ กรุณาพิมพ์เป็นภาษาไทย
ในความหมายไม่ วิบัติ นะครับ ไหว้

แหะๆ ภาษาไม่ค่อยเกั่งครับ ขอโทษ ด้วย
เป็นเพื่อนกับคุณ tolomold รึเปล่าฮะ  งง

ปะตูไซ กรี๊ดดดดด

อยากไปอีก

รูปเวียงจันถ่ายที่ถนนหน้าโรงแรมบุดชะดาคำหรือเปล่าครับ (เดา)

ป.ล. เป็นคนลาวใช่ไหมครับ ถือว่าฝึกภาษาไทยนะครับ

เปีด - เปิด

ล่้ะกาน - ละกัน

ฟิดอาย - ฟิชอาย

จ็าก - จ๊าก

กม - กลม

รูบ - รูป

ตาปา - ตาปลา

เกั่ง - เก่ง

อืมมมมห์

งบน้อย
แตกหน่อ มั้ย  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ใช้แล้วคับผมกับคุณ devsmadger เป็นเพื่อนกันที่มันทำผมหัวแตก ยังจำไม่เคียลืมเลื่อน ง็ากกกกกกกกก  ง่ะ
เรียนอยู่ที่เดี่ยวกันคับ
Fish eye กี่ mm คะนี่

เคยใช้อยู่ตัวนึง  Sigma 8 mm กลมดิ๊กเลยค่ะ

ที่ใช้บ่อยๆ เป็น nikkor 10.5 mm ค่ะ

ชอบเอาไปใช้ถ่ายวิวด้วย แปลกดี อิอิ

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
ใช้แล้วคับผมกับคุณ devsmadger เป็นเพื่อนกันที่มันทำผมหัวแตก ยังจำไม่เคียลืมเลื่อน ง็ากกกกกกกกก  ง่ะ
เรียนอยู่ที่เดี่ยวกันคับ

มีคนพาเที่ยวแล้ว  กรี๊ดดดดด

อ่า..เป็นกล้องfisheye 2 ครับ
รูบเวียงจันถ่ายที่หน้าโรงแรมlaoplaza ครับ ถนนสีหอมอ่ะ

ปล. ใครมาแล้วบอกได้ครับผมกะโต้ พาเที่ยว อิอิ   เกย์ออก
อ่า..เป็นกล้องfisheye 2 ครับ
รูบเวียงจันถ่ายที่หน้าโรงแรมlaoplaza ครับ ถนนสีหอมอ่ะ

ปล. ใครมาแล้วบอกได้ครับผมกะโต้ พาเที่ยว อิอิ   เกย์ออก

จริงอะป่าว ถ้าไปเที่ยวหลายวัน ขอที่พักฟรีด้วยนะ อิอิ

จะได้ไปเที่ยวถ่ายรูปเล่นซักอาทิตย์นึง  หุหุ

ฟรีก็บ้านผมแหละครับ ฮ่า....  ฮี่...
ฟรีก็บ้านผมแหละครับ ฮ่า....  ฮี่...

เอาจริงนะนี่ ฮี่ๆๆ

แต่ไม่ได้ไปคนเดียวแน่ๆ อะ เอิ้กกๆๆ

เอาไว้จะไปจริงๆ จะขอข้อมูลแน่ๆ เลยจ้า อิอิ

ที่พักราคาถูกๆ ที่กินสุดเจ๋ง ที่เที่ยวสุดเริ่ด อะไรประมาณนั้น ^^

ขอบใจหลายๆ ล่วงหน้าเด้อค่าา

หน้า: [1] 2