หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: **โชว์รูปที่แต่งเองค่ะ**  (อ่าน 7210 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

เอ้อ
เดือนว่าถ้าคุณแนนค่อยๆ โชว์ภาพที่แต่งเองทีละภาพ
แล้วก็อธิบายไปด้วยว่า แต่งภาพทำไม แต่งให้ใคร แต่งภาพเนื่องในโอกาสอะไร
จะดูน่าอ่านกว่านะคะ กรี๊ดดดดด

ยังไงลองศึกษาวิธีการโพสต์งานของคนอื่นในห้องนี้ก็ได้ค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รูปเล็กไปน่ะค่ะ

อยากเห็นที่ใหญ่กว่านี้ อิอิ

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
กดเข้าไปดูตามภาพได้นิ
 ลันล้า ลันล้า ขอความเห็นหน่อยนะคะ  ว่ารูปที่เราทำเป็นยังไงบ้าง
จะแนะนำเป็นกลุ่มๆละกันนะคะ
 ลันล้า ลันล้า  ชุดแรก เป็นรูกที่ถ่ายกับเพื่อน ไปเที่ยวที่ศูนย์ศิลปาชีพบางไทรค่ะ  ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ซ้ำอ้ะ ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รูปแรก เซ็ทแรก ดูแล้วนึกถึง ไอ้แว่นตาดำในหนังเมทริกซ์อ่ะ ที่มันก็อปปี้ร่างได้  (เหงื่อแตกพลั่ก)

กาก
ชื่อจู๋นี้ พอมี ** ตามหลังแล้วนึกว่ามีดาว กรี๊ดดดดด
เจ๋งแฮะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ดูแล้วรู้สึกได้ว่ามีความทรงจำเต็มเปี่ยม...

อยากมีเวลามานั่งดูรูปเก่าๆแล้วทำอะไรสักอย่างกับมันแบบนี้มั่งจัง

ด้วยความชำนาญชาญ ขอให้ท่านอ่ะโชคดีอ่ะมีชัย
ขอโทษที  เมื่อวานกะว่า จะโพสใหม่เป็นเซตๆ  แต่ทำไปทำมา เนตต่อไม่ได้ค่ะ เดวภาพอื่นตามมาทีหลังนะคะ
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ชุดนี้เป็นชุดที่ทำให้เป็นของขวัญหลานค่ะ  กะว่าตอนโตมาจะได้มีรูปน่ารักๆไว้นึกถึง

แบบนี้คือการโพสเบิ้ลนะครับ เตือนไปหลายรอบแล้วนะ  ใช่ซี้~

หน้า: [1]