หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งจะระลึกได้ค่ะ  (อ่าน 4222 ครั้ง)
ต้องขออภัยเลยค่ะ ที่เิพิ่งนึกได้ หรือระลึกได้
ว่าได้นำฟอนด์ของที่นี่ไปใช้ในงานกราฟฟิคบางชิ้น
ทั้งที่ได้ค่าตอบแทน ส่วนตัว และ รายงานส่วนรวม
คือพี่อยู่กรีซอ่ะค่ะ ฟอนด์ภาษาอังกฤษบางตัวพี่ได้
หยิบฉวยไปใช้โดยที่ไม่ได้บอกกล่าว
จนวันนี้ไม่รู้ว่าใช้ฟอนด์ของใครไปบ้าง
ต้องขออภัยจริงๆนะคะ ไหว้ ไหว้ ไหว้

จะว่าไปก็อยากจะตั้งใจทำฟอนด์เองบ้าง
แต่ศัตรูตัวร้าย คือ ความขี้เกียจค่ะ

Vanat
เอางานมาอวดได้ไหมครับ อยากเห็นๆ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอางานมาอวดได้ไหมครับ อยากเห็นๆ กรี๊ดดดดด

แป๊ะยิ้ม/ ด้วย
(โคตร) อายค่ะน้อง  ง่ะ
เพราะงานมันไม่ได้เจ๋งๆ อย่างที่พวกน้องทำ
.
.
.
เอาวะ  เฮ้ย!?
ให้ดูงานนึงนะคะ เท่าที่คุ้ยเจอ
ขออธิบายให้มันรู้สึกดีกับตัวเองนิดนึง
คือ งานนี้พี่มีเวลาจัดรูปแบบแค่วันเดียวเอง
ก็เลยป้าบ วาง วาง มันอย่างเดียว ไม่มีไรสวยเลย
อย่างที่บอกว่าพี่ได้รีไทร์จากงานดีไซด์แล้ว
ทุกวันนี้งานประจำเลี้ยงลูกค่ะ สอนลูกให้ขีดเขียนข้างฝาอย่างเดียว
แล้วพี่ก็ไปเรียนนวดแผนไทยมา เมื่อไม่นานนี้เอง
ทำไมเรียนนวดรู้ไหมคะ ก็กะว่าจะไปนวดน้องๆที่นั่งเล่นคอมฯปั่นกระทู้หรือกระจู๋(ใ่ช่ไหม)ที่นี่แหละ
เชื่อเถอะค่ะ ต่อไปพวกน้องจะต้องมีปัญหาปวดหลัง ปวดไหล่ ปวดคอ ปวดสาระพัด
เรียนจบเขาให้ทำหนังสือรุ่นกัน ก็เลยอาสาทำให้
มันก็เลยเป็นแบบนี้...
(ขออภัยที่นอกเรื่องนะคะ)
.
.
.
น้องๆไม่ต้องวิจารณ์ก็ได้นะ คือ พี่รู้ว่ามันไม่สวยหรอก  อี๋~
แค่พี่เห็นว่าควรจะมาสารภาพไว้สักหน่อย เอาฟอนต์เขาไปใช้   กรี๊ดดดดด

Vanat
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิ.ย. 2008, 01:06 น. โดย vanat » บันทึกการเข้า

Vanat
กดดูไม่ได้อ้ะ (เหงื่อแตกพลั่ก)
ยังไงก็ขอบคุณครับ มีน้ำใจเอามาบอกกันแบบนี้
คนทำฟอนต์รักตายเลย กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]