หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ เล่มสองมาแล้วนะน้องพี่  (อ่าน 315717 ครั้ง)
หลังจากที่เลยกำหนดเวลาไปพอสมควร
ต้องขออภัยมิตรรักแฟนเพลงทุกท่านที่หนังสือเราออกล่าช้ากว่ากำหนด

บัดนี้
ได้เวลาอันสมควรแล้ว
ขอเชิญทุกท่าน พบกับ.......

หมีโหด~

ฟ้อนสุดฯ
เล่มสอง
อ๋องอ๋อง

หยี หยี หยี

เชิญโหลดค่า กรี๊ดดดดด

ขนาดไฟล์ 30 กว่าเม็ก สำหรับเปิดในวินโดวส์เท่านั้นจ้ะ
ใครใช้แมคก็ซวยไป เปิดวินโดวส์ในนั้นอ่านโลด กร๊าก
(ใครมีตัวช่วยแปลงเป็นแบบที่แมคอ่านออก หากช่วยโพสต์แนะนำจะขอบคุณยิ่งนัก)

// ขอบคุณไอซ์สำหรับที่เก็บข้อมูลหลัก เกย์ออก

สามารถอ่านฟ้อนสุดฯ ออนไลน์ และฟ้อนสุดฯ ฉบับเก่าได้ที่นี่นะคะ:
http://iannnnn.icez.net/f0ntsud

ถ้าอยู่ต่างประเทศหรือโหลดจากของไอซ์ไม่ได้ ก็เข้าไปโหลดจากที่นี่ได้เลยจ้ะ
http://f0ntsud.pixelseffect.com

ส่วนใครหลงทางมาแล้วไม่รู้ว่านี่มันเล่นอะไรกัน ก็ลองย้อนกลับไปอ่านได้ที่จู๋ก่อนหน้า:
ฟ้อนสุดฯ เล่มสอง (เตรียมงาน) จ้ะ

ลันล้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2008, 11:14 น. โดย 蓝月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อนึ่ง รบกวนผู้ที่อ่านเสร็จแล้ว ช่วยทำแบบประเมินหนังสือให้ด้วยนะคะ
เพื่อเป็นการแสดงความคิดเห็น ที่ทางเราจะนำไปปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้นในเล่มต่อไปค่ะ

กรุณาเลือกแบบประเมินที่คุณสนใจ
แบบประเมินนิตยสารฟ้อนสุดฯ รายเดือนสะดวก
ฉบับที่ 2 ประจำเดือนแห่งการเปิดภาคเรียน มิถุนายน 2551
กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ประเมินภาพรวมของทั้งฉบับ หยีเขียว

หรือจะเลือกประเมินเป็นกอลลั่มก็ได้

บันทึกจากรากหญ้า - ลูกชาวนา ฝึกกระบี่ หยีเขียว
 ฟอนต์ สตาร์ นิวส์ - fst หยีเขียว
 เรื่องเล่าจากสาวเสิร์ฟ - ปาล์ม หยีเขียว
 วีรกรรมทำเพื่อส้วม - เจ๊นัท หยีเขียว
 บุกคนในตำนาน - iannnnn หยีเขียว
 เปิดเทอมนี้มาวาดรูปกันเต๊อะ - Layiji หยีเขียว
 ความรู้สึกที่แตกต่าง - วันสว่าง หยีเขียว
 ยาที่ควรมีไว้ ก่อนไปเที่ยวปิดเทอม - หมอแมว หยีเขียว
 การ์ตูนที่ด่าชาวบ้าน - sial หยีเขียว
 สำหรับสาวๆ โครงการ 2 - ป้าจอย & ไอ้ตาล หยีเขียว
 ตะลอนดอน 2: เมื่อน้ำเทมส์เต็มตลิ่ง - เก้อ หยีเขียว
 หมีจริงๆ อยากบอก ตอน ชาติที่แล้วคุณหน้าตาเป็นอย่างไร - หมี & หมีเล็ก หยีเขียว
 สารจากโลกคู่ขนาน - O.D.U.M หยีเขียว
 ยี่ปุกบุกญี่ปุ่น ตอน บุตรซาตานถล่มฮิโรชิม่า - กาปุก หยีเขียว
 สะพายกล้องช่วยน้อง อะราวเดอะเวิร์ลทัวร์ - หนูโก้ หยีเขียว
 แปดแปดหกสิบสี่ - Fake หยีเขียว
 ละเลียด - ณต หยีเขียว
 สัมพลาด "สั้นๆ" - Bluemoon & Saa3 หยีเขียว
 ช่วงเวลาของเด็กชายห่านชัย - สะอาด หยีเขียว
 นิด - iannnnn หยีเขียว
 ระบายใจ ตอน คือความคิดถึงและแสนเหงาที่เราไม่รู้จัก - ระจัน หยีเขียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิ.ย. 2008, 12:51 น. โดย แอน » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

โหลดดดดดดดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โหลดแล้ววววววววว  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
หน้าปกเก๋ไก๋มาก  หมีโหด~

อยู่นอกประเทศ โหลดไม่ขี้นเลย  ฮือๆ~
กำลังส่งออกครับ เกย์ออก
รอสักครู่ เรือมันช้า ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ว๊าว ดีใจจัง กำลังโหลดเหมือนกันเลยค่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)
แต่แหม เห็นแบบประเมินแล้ว ตกใจ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
มันเยอะจังนะคะ
ยังไงก็แล้วแต่ หลังจากอ่านแล้ว จะมาตอบแบบประเมินให้ค่ะ

Vanat
เย่ กรี๊ดดดดด
ในที่สุดก็สำเร็จจนได้

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ตีห้าแล้ว อี๋~
ตอนนี้ใครอยู่เมืองนอกสามารถโหลดดูได้แล้วนะครับ ทั้งแบบออนและออฟไลน์
เล่มนี้ก็อย่างที่เห็นว่าทางทีมงานตั้งใจทำกัน เผื่อจะล้างอาถรรพณ์หมายเลขสองได้ กร๊าก
ถ้าดูแล้วชอบไม่ชอบยังไงก็ติชมกันได้ ยินดีอย่างยิ่งที่จะได้อ่านแบบประเมินจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้ว โฮสต่างประเทศสุกแล้ว  เจ๋ง
ดาวน์โหลดมาแล้วครับ

แต่ยังดูออนไลน์ไม่ได้ใช่มะ  งง
อ่านจบละ  เห็นแบบประเมินแล้วเหนื่อย อืมมมมห์

ขอบคุณมากครับ ตอนแรกโหลดไม่ขึ้นเลย Unknown time remaining  เพิ่งเห็นว่ามีอีกลิงกนึง ตอนนี้โหลดจาก pixelseffect.com (กำลังโหลดได้ที่เลยครับ)

ว่าแต่ถ้าช่วยเอาไปโพสต์ในเว็บมหาลัยผมจะดีไหมครับ (bandwidth ฟรี  หื่น) เลยมาถามก่อนครับ กลัวละเมิดลิขสิทธิ์

-m_m-
โหลดเรียบเร่เรไรแล้ว  หื่น
ไว้คืนนี้จะกลับมาอ่านครับ  ปลื้ม

อ่า เผลอหลับ สะดุ้งตื่นตอนหกโมงเช้า ว่าแต่มีอะไรให้ช่วยมั้ยครับพี่แอน  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ออกแล้ว  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 29