หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนำฟ้อนต์ไปใช้ครับ  (อ่าน 3482 ครั้ง)
 ลันล้า เนื่องด้วยต้องทำสมุดค่ายให้แก่น้องปีหนึ่งเลย ใ้ช้ฟ้อนต์ไทยในการสื่อสารดังนี้

iannnnnDVD
iannnnnGMO

Layiji Mahaniyom V 1.3

ไหว้ ขอบคุณครับ

ทั้งคู่ทำฟอนต์สวยมาก  หยี

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ค. 2008, 00:11 น. โดย บิ๊กเบอร์รี่ » บันทึกการเข้า

ตัวคนเดียว :]
ไม่ให้ใช้ครับ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่ให้ใช้ครับ ชิ

แก้แล้วครับยักษ์  อวัยวะ

ตัวคนเดียว :]
กร๊าก แหม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]