หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: [ช่วงนี้มีลดราคารองเท้าสตั๊ดที่ไหน  (อ่าน 73759 ครั้ง)

เนื่องมาจากผมลืมสตั๊ดไว้บน taxi เมื่อวานครับ
คิดว่า คงไม่น่าจะได้คืนมาแล้วแน่ ๆ (ฝากประกาศ จส.100 ไปตั้งแต่ลงจากรถมาประมาณ 10 นาที)
ก็เลยมอง ๆ หาคู่ใหม่ไว้เลยน่าจะดีกว่า เพราะเตะบอลทุกอาทิตย์

เลยมาขอข้อมูลครับ แหะ ๆ
ว่าช่วงนี้มีที่ไหนลดราคาอยู่บ้าง
ว่าง ๆ เสาร์ อาทิตย์นี้จะได้ไปสอยมาสักคู่

ขอบคุณคร้าบ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ค. 2008, 11:49 น. โดย (;^)O~ » บันทึกการเข้า
พวก sport world ตามห้างมันก็ลดนะครับ อิมพีเรียล ลาดพร้าวก็ลดดีนะ วันนั้น(นานแล้ว) เดินไปดูถูกกว่าที่สยามตั้งเยอะ  ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
อยู่แถวสาทรใกล้อะไรหว่า  งง

ที่สปอร์ตเวิร์ด ฟอร์จูน เห็นมีลดราคาอยู่เรื่อยๆ ลองแวะมาดูสิคะ รถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีพระราม9 โลดค่า  จ๊วบ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ผมก็ขาประจำ sport world เหมือนกัน ช่วงนี้ลด10-20% นะเป็นอย่างต่ำ
ต้องการยี่ห้ออะไรล่ะครับ แล้วที่หายไปน่ะรุ่น/ยี่ห้อ อะไร

กำลังโหลดข้อมูล .....
ไกลหน่อยครับแต่คุ้มค่ารถแน่นอน                   
FBT ครับแถวรามคำแหงลดประมาณ 50% เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
พวก sport world ตามห้างมันก็ลดนะครับ อิมพีเรียล ลาดพร้าวก็ลดดีนะ วันนั้น(นานแล้ว) เดินไปดูถูกกว่าที่สยามตั้งเยอะ  ฮิ้ววว

ขอบคุณครับ

อยู่แถวสาทรใกล้อะไรหว่า  งง

ที่สีลมก็มีพวก super sport ในสีลมคอมเพล็กอะครับ
กับ super sport ร้านตรงข้ามห้างอีกร้านหนึ่ง
วันไหนว่าง ๆ ว่าจะแว่บ ไปลองดูเหมือนกันครับ

ที่สปอร์ตเวิร์ด ฟอร์จูน เห็นมีลดราคาอยู่เรื่อยๆ ลองแวะมาดูสิคะ รถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีพระราม9 โลดค่า  จ๊วบ

ขอบคุณค้าบ

ผมก็ขาประจำ sport world เหมือนกัน ช่วงนี้ลด10-20% นะเป็นอย่างต่ำ
ต้องการยี่ห้ออะไรล่ะครับ แล้วที่หายไปน่ะรุ่น/ยี่ห้อ อะไร

ที่หายไปก็ Adidas predator ครับผม
แต่ไม่ใช่ตัว top นะ ของผมเป็นหนังวัว (หรือควายนี่แหละ)
ไม่ใช่หนังจิงโจ้   กร๊าก

เล็งไว้ว่าคงสอย Adidas เหมือนเดิม
และก็น่าจะเป็นรุ่นเดิม แต่ถ้าตัว top มันมีที่ไหนลดราคา
ก็ว่าจะ upgrade ไปตัว top เลยครับ  เกย์ออก

ไกลหน่อยครับแต่คุ้มค่ารถแน่นอน                   
FBT ครับแถวรามคำแหงลดประมาณ 50% เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

โอ้ ... ไกลจริง ๆ T.T

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ค. 2008, 12:14 น. โดย (;^)O~ » บันทึกการเข้า
ย่านสนามกีฬา  ที่ขายอุปกรณ์กีฬากับพวกชุดกีฬาเยอะๆหนะ
มีอยู่ร้านนึงสังเกตุง่ายๆ  คนจะมุงเยอะกว่าทุกร้าน เป็นห้องแถวคูหาเดียว 
สตั๊ดถูกที่สุดในใต้หล้า  พวกแบรนด์เนมนะ  มีรุ่นใหม่ล่าสุดทุกรุ่น  แต่เบอร์อาจไม่ครบ
เพราะมาไม่แน่นอน  บางรุ่นบางสีอาจมีแค่คู่เดียว 

ปล.บางรุ่นบางตัว  อาจเป็นของหิ้วหรือหนีภาษี  ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ย่านสนามกีฬา  ที่ขายอุปกรณ์กีฬากับพวกชุดกีฬาเยอะๆหนะ
มีอยู่ร้านนึงสังเกตุง่ายๆ  คนจะมุงเยอะกว่าทุกร้าน เป็นห้องแถวคูหาเดียว 
สตั๊ดถูกที่สุดในใต้หล้า  พวกแบรนด์เนมนะ  มีรุ่นใหม่ล่าสุดทุกรุ่น  แต่เบอร์อาจไม่ครบ
เพราะมาไม่แน่นอน  บางรุ่นบางสีอาจมีแค่คู่เดียว 

ปล.บางรุ่นบางตัว  อาจเป็นของหิ้วหรือหนีภาษี  ฮิ้ววว

ใช่ฮะหลังสนามกีฬา ลองเดินดูเลยฮะ มีให้เลือกเยอะ ราคาถูกกว่าในห้างแน่นอนครับ ลองดูครับผม
ร้านนกแก้ว ใช่มะ ??

จำไม่ได้แฮะ
ตอนซื้อคู่แดง ก็เดินมันทั่ว ทุกร้านเลย  ง่ะ
หลังสนามกีฬานี้ได้ทุกอย่างจริงๆ ครับ  เจ๋ง

ตัวคนเดียว :]
ตอนนี้ แฟชั่น ไอซ์แลนด์ มีรองเท้าลดราคาเยอะมากครับ
หลายยี่ห้อมาก รองเท้ากีฬานี่เยอะเลยล่ะ ผมเพิ่งซื้อรุ่นนี้มา

เป็นพื้นเรียบเพื่อเล่นกับสนามปูน หรือหญ้าเทียมครับ
ทำเลียนแบบ adidas รุ่น copa mundial ที่เป็นอมตะไปแล้ว

ราคา 1800 บาท ใส่นิ่มดี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
โว้วว สวย น่าสนใจมาก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
ตรงส้นมันเป็นอะไรน่ะ

ยางนิ่มๆ ครับหมู
รุ่นที่ผมเอามาให้ดู น่าจะเป็นปลายปี 2007
แต่ที่ใส่อยู่เป็นต้นปี 2008 ซึ่งต่างกันนิดหน่อย

แต่รับประกันเรื่องหนังของ copa สุดยอด  เจ๋ง
ถ้าเรื่องรองเท้า ชอบมากๆ คุยกันยาว
ผมเป็นพวกอยากได้ ก็ซื้อ
ซื้อแล้วไม่ได้ใส่ ไม่เป็นไร
ขอให้กูมีไว้ดูก็ได้
 กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1] 2 3 4