หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: + การ์ตูนของผมครับ +  (อ่าน 7973 ครั้ง)
เป็นการตูนที่เขียนเมื่อประมาน3ปีที่แล้ว ทำมาเฉยๆๆ

เลยเส้นห่วยๆๆ อะครับบ

ดูกันเลยครับ

รบกวนอ่านแล้วช่วย ติชม หลอกด่า ยกย่อง ซูฮก จิกกัด ด่าแม่ เฮ้ยย ทีสีครับ

ผมอยากได้มากก

"ซานตาครอส"

1

2 ....

3 ...เมื่อปีที่แล้ว ใครบางคนย่องเอาของขวัญมาให้ผม ..แต่ถึงยังไง ผมก้เหมือนเด็กคนอื่น ผมอยากได้ของขวัญจากพ่อมากกว่า

4....คืนนั้น...

5.... คืนนั้น เอ่อ..ใครบางคนย่องเข้ามาในบ้าน

6.... เค้าดึงการ์ดเก่าออก แล้วเขียนการ์ดใบใหม่ลงไป

7...เสียงปิดประตู ทำให้พ่อตื่น  และ.....

8.... และ......

>>>>>

......................ของขวัญปีนี้ ซานตาครอสให้แค่การ์ดใบเดียวกับป็อด     

............แต่สิ่งที่ป็อดได้นั้น มันพิเศษกว่าของขวัญปีอื่นๆ ทุกปี

...........................................แค่การ์ดใบเดียว ที่ซานต้าเขียนว่า..

[/font]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ส.ค. 2008, 10:27 น. โดย bluesbear » บันทึกการเข้า
สนุกดีครับ กรี๊ดดดดด

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
แอบซึ้งนะนั่น..

คำว่า ไว้ ใช้ ไม้มลายนะคะตัวเอง..  กรี๊ดดดดด

โห ลึกลับซับซ้อน ดราม่า แอกชั่นแฟนตาซี เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เจ๋ง เจ๋งเลย

เอ้ย ชอบๆๆๆๆ  ลันล้า + เลย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 กรี๊ดดดดด เจ๋ง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 กรี๊ดดดดด ชอบ+

ขยันดีมากครับ  เจ๋ง

เจ๋ง

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
โอ้ยย

นึกว่าจะไม่มีใครอ่านรุ้เรื่องแล้วว

รู้เรื่องนะ
น่ารักด้วย
คุณซานต้าน่ารักมาก  กรี๊ดดดดด
มีหนวดด้วย

Las Noches Rubicundior
สุดยอดเลยครับ

- อ่านอยู่สองวันเพิ่งเข้าใจ หน้าแตก

IDLE Magazine นิตยสารของคนรัก anime วางแผงแล้ว หาได้ตาม google
หน้า: [1]