หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแกรมทำสไลด์โชว์เจ๋งๆ  (อ่าน 36721 ครั้ง)
ทำเสร็จแล้วค่า

แต่มีปัญหาว่า
พอเอาออกเป็นไฟล์วิดีโอ ภาพไม่ชัดซะงั้น
แต่พรีวิวในโปรแกรมชัดดีนะคะ

ไม่ทราบว่าต้องปรับตรงไหนคะ  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ที่ video format preset ตั้งเป็น DVD หรือ PC hight quality  ครับ  ฮิ้ววว

ขอบคุณค่ะ เด๊่ยวจะกลับมารายงานผล  กึ๋ยๆ

ขอบคุณค่ะ ชัดขึ้นเยอะเลย แต่ไม่เท่าตอนดูในโปรแกรม
ขอบคุณมากค่าาาาาาาาาา  จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ จ๊วบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ต.ค. 2008, 23:49 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แนะนำด้วยอีก 1 เสียง ว่า Proshow
ของเค้าดีจริงๆ

ทำเร็ว แต่งได้เร็ว เสร็จเร็ว ประหยัดเวลา ...ฟันธง..
ProShow Gold  ใช้ง่ายสุดๆครับ

มีคำถามครับ
ตัว Gold  กับตัว Producer  ฟังก์ชั่นต่างกันอย่างไรบ้างครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
มีไหน อะมะเหนเลย
ขอบคุง
หน้า: 1 [2]