หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีฟอนต์ se-ed child script บ้างขอหน่อยครับ  (อ่าน 3738 ครั้ง)
ใครมีฟอนต์ se-ed child script บ้างขอหน่อยครับ
(ด้านล่างคือรูป ตัวอย่างฟอนต์ครับ)

ขอบคุณครับ

ส่งมาที่ gap_lasanya@hotmail.com
หรือ
uploadไว้ตามเว็บก็ได้แล้วส่งURL มาหั้ยผมเดี๋ยวมไปโหลดเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ต.ค. 2008, 19:06 น. โดย jrakarin » บันทึกการเข้า
ใช่ครับ

ของซีเอ็ด

พักนี้มีคนตามหาฟอนต์นี้เยอะมาก
มีคนแอ๊ดเอ็มผม เพื่อขอฟอนต์นี้

ชุดแม็คผมมีครบเซ็ท แต่ให้ไม่ได้หรอก
ชุดพีซีมีหนึ่งตัว ให้ได้ แต่รู้สึกว่าจะใช้ในชุดโปรแกรมชุดใหม่ๆไม่ได้
เพราะแปลงกันเอง ที่อยู่ในท้องตลาดก็ตัวนี้แหละ

ส่วนชุดเต็มหายากหน่อย

หาตามพันทิปมีแหละ
ที่นี่ไม่มีแจกครับ

ฟอนต์นี้เป็นลิขสิทธิ์ของ ซีเอ็ดยูเคชั่น จำกัด(มหาชน)
ตัวจริงชื่อ ซีเอ็ดจรงค์สคริป
โดยชอบธรรม และไม่เคยมีนโยบายแจก
ส่วนจะหลุดไปตอนไหนเมื่อไหร่ไม่ทราบได้
ปต่หลุดมาเป็นสิบปีแล้ว
ผู้บริหารรุ่นนี้ไม่มีนโยบายฟ้องรอ้งต่อผู้ใช้
แต่ก็ไม่ได้บอกว่า นโยบายนี้อยู่ตลอดไป คริคริ

หน้า: [1]