หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ ไทยเดิม หางตวัด????  (อ่าน 352852 ครั้ง)
อยากได้ฟอนต์ ไทยเดิม หางตวัดค่ะ ออกแนวป้ายวัด จะเอาไปทำป้ายซุ้มกิจกรรมที่บริษัท ใครมี หรือพอทราบชื่อฟอนต์ ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ กรี๊ดดดดด ลันล้า กรี๊ดดดดด
ฟอนต์ตระกูล TH ที่แจกฟรีในเว็บนี้ก็มีแบบหางตวัดจ้ะ
หรือถ้าอยากหาซื้อ ชื่อ Wansika --เหมือนจะเป็นหางตวัดสากลที่คนไทยชอบใช้ (โดยเฉพาะครูภาษาไทยอย่างแม่แนนเป็นต้น)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ลองเลือกใช้ดู

ขอบคุณครับ
อยากได้ฟ้อนต์ข้างบนที่หางตวัดที่ขึ้นต้นนำหน้าด้วยตัว#banglikosanawไม่ทราบว่าจะมีเว็บให้ดาวน์โหลดใหมถ้ามีจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูเพราะว่าจะถึงวันขึ้นบ้านใหม่จะเอาไปทำบ้านบอกทางแขกและการ์ดในวันพรุ่งนี้ 2 สิงหาคม 2552ขอด่วนเลยนะครับ
ด่วนๆๆๆๆ ลองค้นกูเกิ้ลรึยังล่ะครับ

http://f0nt.com/forum/index.php?topic=6782.0

ไปโหลดด่วนเลยครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
โหลดฟอนต์ยังไงอ่ะครับ...ทำไม่ได้...จะเอามาทำป้ายโรงเรียน...ช่วยหน่อยจ้า
font banglikosana ไม่เห็นใช้ได้เลยครับ (สวยดี) ตัวบนสุด อยากได้ครับ
ขอบคุน
thankyou
โหลดยังงัยครับ
อยากได้ฟอนต์ ไทยหาวควัด เกย์ออก อ้วก กร๊าก หื่น แป่ว
หน้า: [1]