หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโชว์งานแบบป๊อบอาร์ตกับเขาสักที  (อ่าน 18175 ครั้ง)
เป็นงานลักษณะป๊อบอาร์ตนะครับผมมม

อันที่เป็นทักษินน่ะ  ไม่ไดชื่นชมหรือชอบหรอกนะครับแต่แสดงให้เห็นว่าเป็นสัญญะ ของการโกงกิน

ติชมกันเพลินๆนะครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ย. 2008, 14:00 น. โดย antcatdog » บันทึกการเข้า

ลากปี้ด
อุ้ย  :08:โฟดิฟาย มันใหญ่เกินไปอ่ะครับ   โทษทีนะ
ไว้อีกชุดจะแก้ให้เล็กกว่านี้ครับ   ฮือๆ~

ลากปี้ด
ขอโทษทีงับผมมมม  รวมไว้แล้วครับผม ฮือๆ~

ขอบคุณครับที่ชี้แนะ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พ.ย. 2008, 14:05 น. โดย antcatdog » บันทึกการเข้า

ลากปี้ด
อัพแล้วพังอ่าาา     ติดไว้ก่อนนะครับผม ฮือๆ~

ลากปี้ด
เอาไปรวมในจู๋เดียวกันมั้ยครับ

เอาไปรวมในจู๋เดียวกันมั้ยครับ

เห็นด้วยครับ กระจู๋มันซ้ำซ้อน

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
น่าจะดีนะครับ คนเดียวกระทู้เดียวก็พอ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ลบยังไงอ่ะครับกระจู๋อันนี้อ่ะครับ ฮือๆ~ ไม่ได้อยากสร้างภาระง่ะ

ช่วยลบทีครับขอบคุณครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับ

ลากปี้ด
งั้นขออนุญาตรวมเลยนะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
โอ้ววว  แอนดี้มาเอง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
กระป๋องซุป แหม๊ ตามสูตร pop art เดะเลย กร๊าก

อธิบายแนวคิดของ ลัทธิป็อปอาร์ต ด้วยสิครับ เจ๋ง
เผื่อ สำหรับคนไม่รู้ ว่า แนวคิดการสร้างงานของคนชื่นชอบ
กระบวนการสร้างสรรค์งานแนวนี้ เขาคิดกันอย่างไร

อะไรถึงสวย
เท่าไหร่สวย
และ เอกลักษณ์ คืออะไร

จะรอ ตามชม ครับ

มี pop art ที่ไม่อิง Andy Warhol ไหมครับ งง

งบน้อย
เอาของแอนดี้มาเปลี่ยนสีเองนี่ครับ ง่ะ
แง่กๆเอาใหม่ เอางานตนเอง ที่คิดใหม่มาให้ดูก็ได้ง่ะ   ง่ะ  เป็นงานไม่รู้ว่าจะเรียกว่าไร  คอห่าน  คอราด หรือเรี่ยราด อะไรเนี่ยแหล่ะครับ

เป็นงานเกี่ยวกับทะเล  เป็นกิจกรรมที่คนไปทะเลแล้วทำกันอ่ะครับ  ส่วนคุณจอน แมคเครนน่ะ  คือพึ่งแสดงดายฮาดเสร็จ ก็เลยไปพักผ่อนที่ทะเล

ส่วนอันนี้เป็นคอลัมภ์หนึ่งใน แมกกาซีน หอกหัก  ที่ทำส่งคุณครู เป็นคอลัมภ์บินลาเด็นคุกกิ้ง จับบินลาเด็นมาทำอาหารอ่ะครับ

ส่วนอันนี้เป็นปกหน้าหนังสือเกี่ยวกับการจัดสวน

ดูกันเพลินๆฮาๆครับ  คิดซะว่าดูงาน กิ๊กก๊อกแก้เครียดไปแล้วกันครับผม  ส่วนใหญ่จะทำงานแนวนี้เยอะอยู่ครับทำแล้วมันสนุกดีมีความสุข

ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชมครับ

ลากปี้ด
หน้า: [1] 2