หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์ 30 เลื่อนออกไปไร้กำหนด*-*  (อ่าน 38785 ครั้ง)
3 โมงครึ่ง
วันอาทิตย์ที่ 30 พ.ย 2551
มาเตะบอลกัน

ล่ารายชื่อถอดถอน เอ้ย!!   

มาลงชื่อ ไปเตะบอลกัน  วันที่ 30 ครับ   อาจจะได้เจอพี่หอยอีก

เล่น 9 คน ครับ สนามและเวลา รอคอนเฟิร์มอีกที

ลุยลงชื่อกันเลยครับ

นักเตะ
1.   จักรี
2.   พี่โอ๋
3.   บิ๊ก (ลงไปก่อนนะ  ยิ้มน่ารัก)
4    บิ๊กเล็ก
5    olalaa
6    คิ้วหนา
7    เพื่อนปูน
8    เจี้ยม (ลงไปก่อนนะ  ยิ้มน่ารัก)
9    ลุงบั๊ค (ลงไปก่อนนะ  ยิ้มน่ารัก)
10. เฮียหมู (แกว่าแกคนที่ 10)
11. สมต้น
12. พี่วิชิต
13. ฟลุ๊คม้วน(รักเด็ก)
14. beckhamchoo
15. Tle เพื่อนฟลุ๊ค
16. กิมจิ

กองเชียร์

1. โอ้เอ้
2. หนูบี
3. แอน
4. โบว์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พ.ย. 2008, 21:14 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาแล้ว  อ๊าง~

ถ้าสนามที่ไปเป็น   ไปแน่นอนครับผมและอาจจะพาเพื่อนมาอีกนะ อิอิ

แต่อาจจะต้องขอสั่งเสื้อเพิ่มแล้วล่ะสิ

เพื่อนผมเค้าไม่ค่อยท่องเน็ตน่ะครับเลยไม่รู้จะพามาสมัครได้ยังไง

คราวที่แล้วพาไปเสื้อดำคนเดียวเลย  ง่ะ

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

ถ้าสนามที่ไปเป็น   ไปแน่นอนครับผมและอาจจะพาเพื่อนมาอีกนะ อิอิ

แต่อาจจะต้องขอสั่งเสื้อเพิ่มแล้วล่ะสิ

เพื่อนผมเค้าไม่ค่อยท่องเน็ตน่ะครับเลยไม่รู้จะพามาสมัครได้ยังไง

คราวที่แล้วพาไปเสื้อดำคนเดียวเลย  ง่ะ

ผมว่า อย่าพาเพื่อนมาเยอะ เลยครับ
ถ้าพามาเยอะ ก็จะเบียดบัง สมาชิกท่านอื่นๆ ที่เล่นประจำนะครับ
คนเดียวก็พอไหว นะครับ ถ้าอยากเล่นกันจริง
แนะนำมาสมัครเป็นสมาชิกเลยครับ

นี่เป็น กติกา ของ FST ครับ

ของกวาง..

อย่าให้ติดงานเหมือนคราวที่แล้วเล้ยยยย  ไหว้
ไปดูคอนเสิร์ต ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เพิ่งเห็นชื่อกระจู๋

พิมพ์ชื่อพี่โอ๋ผิดหรอ เป็นพี่โฮ๋  กร๊าก
ม่ะ ลงชื่อกลองชัย  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
กลับขอนแก่น ไปไม่ได้อย่างแน่นอน  ฮิ้ววว
แต่คือผมแอบจริงจังเรื่องพาเพื่อนมานะครับ

คือ ก่อนจะพามา อยากให้เข้ามาแนะนำตัวในนี้ก่อนมากกว่า

ไม่งั้นมันเหมือนไม่รู้จักกัน แล้วมันรู้สึกแปลก ๆ

แล้วถ้าพาขวัญไป แล้วเค้าไม่มาเล่นบอร์ดล่ะ หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กองเชียร์ไม่เป็น  อ๊าง~

พาน้องขวัญมาได้ พากันย์เลี้ยงข้าวเลย  กรี๊ดดดดด

คือ กองเชียร์ นะขนมาเถอะ  กึ๋ยๆ
เพื่อนผมยังถาม ว่าทีม เสื้อชมพูของ มึง
ทำไมกองเชียร์เยอะนักวะ ของกูดูดิ
ขนาดพี่ หอย มาเล่น ยังไม่มีมาดูสักคน
หมาก็ไม่มี(ตรงนั้น) แม่งมีแต่ยุง  ยิ้มน่ารัก

ขวัญ ๆ อะไรของกันย์ เอามาเถอะ เจ๋ง

คนที่
10. หมู ตัวสำรอง
ไปครับ  ปลื้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ออย เบอร์ 2 ไปไม่ได้ครับ
วันนั้นต้องไปสัมภาษณ์เข้าเรียน  ฮือๆ~

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9