หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ปีใหม่ (เตรียมงาน)  (อ่าน 178742 ครั้ง)
เพิ่งไปอ่านตรงเกี่ยวกับผู้เขียนมา รู้สึกเหมือนจะด่า เหมือนจะชม ยังไงๆ  ง่ะ ฮือๆ~

วันที่ 5 แล้ว  กรี๊ดดดดด
พี่ณตครับ เืนื่องจากไอซ์บอกว่าเซิฟเวอร์ไอซ์สามารถปล่อยออกนอกได้แรงแล้ว
ดังนั้นตอนนี้ฟ้อนสุดฯ จะใช้ของไอซ์เป็นอันหลักเลยนะครับ
ขอบคุณสำหรับน้ำใจตลอดสองฉบับที่ผ่านมาจ้ะ ไหว้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ๊ะหรือเราจะออกช่วงปีใหม่ไทยดี เพื่อฟามฮา หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
พี่ณตครับ เืนื่องจากไอซ์บอกว่าเซิฟเวอร์ไอซ์สามารถปล่อยออกนอกได้แรงแล้ว
ดังนั้นตอนนี้ฟ้อนสุดฯ จะใช้ของไอซ์เป็นอันหลักเลยนะครับ
ขอบคุณสำหรับน้ำใจตลอดสองฉบับที่ผ่านมาจ้ะ ไหว้

ไม่มีปัญหาครับ
แต่ก็จะเก็บพื้นที่ตรงนั้นไว้อยู่นะครับ
เผื่อจะเอาไว้เป็นพื้นที่สำรอง
กรณีเซิฟเวอร์ของไอซ์ มีเหตุขัดข้อง
หรือ ลิงก์ต่างประเทศของ กสท บ้านเราล่ม

คนอยู่เมืองนอกจะได้อ่านออนไลน์ได้ลื่นๆ
(โดยเฉพาะคนใช้แมค)
เอ๊ะหรือเราจะออกช่วงปีใหม่ไทยดี เพื่อฟามฮา หมีโหด~

ไม่อ๊าวววว ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

รอคอยอย่างใจจดจ่อ กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
คิดว่าคงออกเวลา 23.59 ของวันที่ 5 ค่ะ หมีโหด~

ไม่อ๊าวววว ฮือๆ~
งั้นเอาปีใหม่จีนเอามั้ย ใกล้ๆ กันเลย กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เย่ ออกแล้ว ปกสวยมากเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไหน๊  โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
รอดูแบบเสียวๆ

กลัวแนนผิดหวังตอนเห็นกอลลั่มของตัวเอง เอือม

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เย่ ออกแล้ว ปกสวยมากเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)
โรงพิมพ์ยังไม่ได้ร๊วมมม  กร๊าก
แต่ลองรวมเล่นๆมาแล้วเมื่อวาน ลื่นไหลดี  ลันล้า

รอดูแบบเสียวๆ

กลัวแนนผิดหวังตอนเห็นกอลลั่มของตัวเอง เอือม

มีคนจัดหน้าให้ก็ดีใจจะตายแล้วค่ะพี่ติ๊ก ปลื้ม

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
จริงนะ กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::

จริง หยี>

Nothingness
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30