หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 30

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้อนสุดฯ ปีใหม่ (เตรียมงาน)  (อ่าน 178745 ครั้ง)
กลัวทำไม  โวย
อืม แบบว่ากำลังคิด  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 (อิอิ) เขียนเรื่องอะไรดีน๊า~~  แหยะ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
กลัวส่งไม่ทันอ่ะ ขอเขียนก่อน แล้วค่อยส่งว่าจะทำหรือไม่ทำได้ป่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จะเอาบาชิๆ เล่มที่แล้วมาลงมั้ยพี่อร กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
พวกแนะนำสถานที่ท่องเที่ยว มีไปหรือยังครับ
อุทยานแห่งชาติแม่วง กับ อุทยานแห่งชาติทับลาน ณ กำแพงเพชร
กำลังจะเดินทางคืนนี้

ยังค่า

กลับมาอีกครั้งครับ (หลังจากพักไปนานน่าดูเชียว)

ชื่อกอลลั่ม: ข่าวข้น แชนแนล~* ตอน : จับตามองยอด 7 วันอันตรายรับปีใหม่!~*
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย: ซอกซอน ซุบซิบ สอดแทรก สาระแน ข่าวสารและกอสซิบ โดย 4 พิธีกรสุดแสบ
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ: จับตาดูยอดอุบัติเหตุ และผู้บาดเจ็บ-เสียชีวิตสังเวยปีใหม่
เขียนโดย: เครทคุง
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : ไอ้หมอนี่มันบ้า~* ลันล้า

กำหนดส่งวันที่ 10 งั้นส่งซักวันที่ 9 ละกันครับ ยิ้มน่ารัก
เดี๋ยวขอดูก่อนนะครับเดือน
ถ้าไปแล้ว รูป วิว บรรยากาศดี น่าแนะนำ
เดี๋ยวเขียนแน่นอนครับ ปลื้ม

ได้ค่า เกย์ออก

กลับมาอีกครั้งครับ (หลังจากพักไปนานน่าดูเชียว)

ชื่อกอลลั่ม: ข่าวข้น แชนแนล~* ตอน : จับตามองยอด 7 วันอันตรายรับปีใหม่!~*
เป็นกอลลั่มที่ว่าด้วย: ซอกซอน ซุบซิบ สอดแทรก สาระแน ข่าวสารและกอสซิบ โดย 4 พิธีกรสุดแสบ
รีวิวกอลลั่มในสารบัญ: จับตาดูยอดอุบัติเหตุ และผู้บาดเจ็บ-เสียชีวิตสังเวยปีใหม่
เขียนโดย: เครทคุง
เกี่ยวกับผู้เขียนสั้นๆ : ไอ้หมอนี่มันบ้า~* ลันล้า

กำหนดส่งวันที่ 10 งั้นส่งซักวันที่ 9 ละกันครับ ยิ้มน่ารัก
มาแล้วๆ กรี๊ดดดดด
ขอโทษที่เขียนต้นฉบับส่งมา 2 อันแล้วไม่ได้ออกเลยเน้อ

รู้สึกผิดๆ กร๊าก ฮือๆ~

นุ้งเดือนคะ พี่อยากช่วย    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ช่วยงานนั้นของเราเลยค่ะ เกย์ออก
หลังไมค์นะคะ จ๊วบ

หนูทำอะไรได้บ้าง

เป็นตัวแถมได้ไหม๊

ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เดือน.. สงสัยจะต้องเลท อะ  ฮือๆ~
ผู้ช่วยไม่ว่างซักคนเลย ฮือ

เอ๊ะ หรือว่า.. ขอแรงพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ได้ไหมครับ  อู้ย..
ตอนนี้ขาดคน..
- ติดสกรีนโทน
- ขึ้นโมเดลตึก
- ทำความสะอาดหน้ากระดาษ (ลบจุดเปื้อนๆ น่ะครับ)

ใครสนใจ จมล. มาทีนะครับ  ฮือๆ~
ขอบคุณมากๆ ครับ

โมเดลตึก? ทำอะไรเหรอครับ?

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เอาเป็นฉากหลังน่ะครับ พี่บวบ
เดี๋ยวผมจะไปถ่ายรูปด้านหน้า ด้านข้าง ด้านหลังให้อะครับ (ถ้าสนใจ  เกย์ออก)
แล้วพี่ก็เอาไปแมพใน Viewport แล้วขึ้นโมเดลได้เลยครับ

ที่ต้องขึ้นโมเดลเพราะว่า เหนื่อยครั้งเดียว แต่ต่อๆ มาสบายครับ
จัดกล้องง่ายด้วยครับผม

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 30