หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดชอบโหลดคลิปจาก ยูทุบ(youtube) เชิญ  (อ่าน 9456 ครั้ง)
ปกติผมเป็นพวกประมาณว่าชอบไปนั่งดู ซีรี่ตาม youtube และทุกครั้งที่ไปสถานที่ที่เน็ทแรงๆ เช่น isp ต่างๆ(กสท,csloxเสือป่า) ก็จะใช้เว็บนี้
ดูด คลิปมาลงเครื่องไ้ว้ก่อน

ไวมากมาย

http://www.youtubeloader.com

กรอก url ของ ยูทุบที่ต้องการแล้วก็คลิกโหลดโลด จะได้ 3 format   mp4,3gp,flv

ปล.สำหรับคนที่รู้แล้ว ไม่ต้องอ่านข้อความข้างบนนี้

ปฮ. สาเหตุที่แนะนำเว็บนี้เพราะว่าไม่ต้องนั่งโหลดโปรแกรมให้เสียเวลาก่อน - -"
ผมใช้ Extension ตัว DownloadHelper ของ Firefox ครับ  น้องดำ

ใช้ได้กับทุกที่ไม่ว่าจะ Youtube หรือที่ไหน ๆ

แต่รู้สึกจะได้ Format เดียวคือ flv

.. What you think, you are ..
ใช้สูตรพี่แอน เติมคำว่า kick ลงไปหน้า youtube  น้องดำ

ขอบคุณครับ เอาไว้สำรอง

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ใช้สูตรพี่แอน เติมคำว่า kick ลงไปหน้า youtube  น้องดำ

ขอบคุณครับ เอาไว้สำรอง

บางครั้งก็ใช้ไม่ได้  น้องดำ

ใช้ keepvid.com มานานแล้วครับ ขอบคุณครับ เกย์แอบ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ใช้หลายตัวมากเลยครับ แล้วแต่โอกาสจะอวย

ตอนนี้ใช้ อทช ลิงน้อยอยู่ มันมีลิงก์โหลดโผล่มาให้เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ส่วนใหญ่ตูใช้ idm
คลิ๊กขวาโหลดเลย ง่ายดี
ใช้เหมือนกันคะ่
ไม่ต้องอะไรมากมายเนอะพี่ศักดิ์  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ส่วนใหญ่ตูใช้ idm
คลิ๊กขวาโหลดเลย ง่ายดี
ฮิ้ววว/ ผมด้วยครับ
ตอนนี้มันมีแถบเล็กๆ ขึ้นบนวีดีโอจากยูทูป ให้กดโหลดแล้วนะครับ
สะดวกมาก

เติม mp4 ต่อท้ายชื่อ youtube ก็สามารถโหลดได้หเมือนกันครับ

อย่างเช่น

*www.youtube.com/watch?v=pGWhoE_dRxQ&feature=rec-HM-r2

เราก็เพิ่ม mp4 ต่อท้ายเลย  เป็น
www.youtubemp4.com/watch?v=pGWhoE_dRxQ&feature=rec-HM-r2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ม.ค. 2009, 14:43 น. โดย ดีโก้ » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]