ฝากรูปที่ไหนดี

(1/4) > >>

Layiji:
สมมุติว่าเราจะสร้างอัลบั้มของตัวเอง แบบ picasa แต่จะเอาภาพเหล่านั้นไป post ตามบอร์ดด้วย

รู้สึกของ picasa เวลาเอาไปโพสต์จะเห็นมั่งไม่เห็นมั่งไม่รู้เพราะอะไร
แล้วใครใช้เจ้าไหนอยู่มั่งครับ  :46:

psyfer:
มัลติพลาย กับ โฟโต้บัคเก็ตค่ะ  :25:

iannnnn:
ถ้าจะเอาง่ายสุดก็ Photobucket ครับ

แต่ถ้าจะเอาแบบที่เอาไปต่อยอดได้หลายอย่างมากๆๆๆๆๆๆ
และเป็นเว็บที่จะอยู่กับเราไปอีกนานแสนนาน ก็แนะนำ Flickr จ้ะ
อ้อ อย่าลืมลง อทช ลิงน้อย Greasemonkey และลงสคริปต์ที่ชื่อ Allsize+ นะ
แล้วชีวิตจะง่ายขึ้นมากๆ :27:

Layiji:
flickr มันเต็มอ่ะ  :30:

แอ้:
แอ้ใช้ imageshack.us มาสองสามปีแล้วค่ะ
ไม่ค่อยมีปัญหานะคะ แค่เก็บรูปแล้วโพสต์อย่างเดียวเลย..  :56:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป