หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: การเก็บข้อมูลและเรียกข้อมูลในflash  (อ่าน 32390 ครั้ง)
 เอือม ได้สิครับ กลับไปอ่านที่ผมตอบๆ ด้านบนอีกทีครับ

กร๊าก

ขอบคุนมากๆค่ะ น้องมีปัญหาอีกอย่างคือน้องทำเป็นสื่อแบบการ์ตูนแต่อาจารย์ต้องการให้เพิ่มการติดต่อระหว่างผู้ใช้กับคอมพิวเตอร์ด้วยค่ะ
เช่นตัวการ์ตูนถามออกมาว่า 1+2=เท่าไร แล้วมีช่องให้นักเรียนพิมพ์คำตอบลงไป    ในส่วนนี้น้องจะทำอย่างไรดีคะ พี่นายก่อ ยังไงพี่ช่วยตอบน้องด้วยนะคะ
 เอือม ผมว่า เริ่มหาหนังสือมาอ่านดีมั้ยครับ จะให้ผมช่วยทุกขั้นเลยเหรอครับ

โอ้ว สุดยอด ไม่เคยเล่นเลยครับ ฟังชื่อแล้วน่ากลัวมากๆ อู้ย..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อู้ย.. น่ากลัวยังไงครับพี่แอน

กร๊าก เปล่าหรอก เห็นตัวอักษรเยอะๆ แล้วจะหน้ามืดเอาน่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กร๊าก เปล่าหรอก เห็นตัวอักษรเยอะๆ แล้วจะหน้ามืดเอาน่ะ

กร๊าก/

ยิ่งนับวันยิ่งห่างไกลจากพวกยึกยือพวกนี้ไปทุกที
เมื่อก่อนตูอยู่กับพวกยึกยือนี่ได้ไงไม่รู้

Today you , Tomorrow me.
 เหลือบ โหย พี่ยังนั่งเขียน CSS ยาวๆ ได้เลย
ปวดหัวกว่าอีก ฮือๆ~

ก็มันเห็นภาพทันทีนี่ หมีโหด~

พี่ค่ะ  เราต้องทำยังงัยบ้างค่ะ  หนูอ่านแล้วก็งง  มากเลย   
มั่ยลู้คร่า  อ๊าง~

หน้า: 1 [2]