สูตรเกมส์แฟมิค่อมเก่าๆ ขอแปะไว้นะ

(1/3) > >>

ej_sing:
พอดีหา พาสเวิร์ดเกมส์นี้มาหลายปีแล้ว เพื่งหาเจอ  :47:
 :25: ดีใจๆๆ กลัวลืมอีก เอามาแปะไว้หน่อยนะ
จำได้เลือนๆว่ามีสูตรด้วย แต่นึกไม่ออก

เกมส์  Kunio Kun no Jidaigeki Dayo Zenin Shuugou
หรือ คุนิโอะ ย้อนยุค ของแฟมิค่อม หรือ NES  ( ใช้ Emulator เล่น ) โหลดอีมุได้ที่นี่ รอมโหลดที่ไฟล์แนบนะ

เป็นเกมส์ที่เล่นไม่เคย 100% สักที ( เล่นไปหลายสิบรอบ ใน 10 ปีที่ผ่านมา  )
เก็บท่าไม่ครบน่ะ  :05: ขาดไปหลายอันเลย เลยใช้สูตรซะเลย ด้วยความโมโห  :07:

:07: - ครบทั้งตัวเรา และเพื่อนเรา ทำตอนไหนก็ได้ด้วย แถม เงิน 990999 เต็ม

สูตรคือ  :22: เข้าในโหมดเลือกตัว กด select เข้าโหมดตั้งชื่อ แล้วตั้งตามนี้เลย ทั้งสองเวอร์ชั่น เลือกเอาเลย
แนะนำให้ลบชื่อเดิมออกก่อนนะ แล้วค่อยใส่ชื่อใหม่  :22:

ที่มาของสูตร _http://www.gamefaqs.com/console/nes/code/577192.html
เกมส์แฟค ไม่เคยทำให้ผิดหวัง  :07:

กระทู้เช็คอายุเลยนะเนี่ย
ใครมีสูตรเครื่องเกมส์เก่าๆ เน้นว่า เก่าๆ พวก Famicom super Pc Megadrive ฯลฯ พวก อีมุ ทั้งหลายน่ะ
เอามาแบ่งกันมั่งนะครับ ไว้เล่นมันส์ๆ นึกถึงวัยเด็กน่ะ เชื่อว่ายังมีอีกหลายคนที่ยังชอบและหลงรักเกมส์พวกนี้อยู่นะครับ

คิ้วหนาจ้ะ:
ตอนเล่นผมได้ครบแหละ  :37:
แต่เพื่อนจะได้ไม่ครบ เพราะว่าท่ายกของให้ลอยขึ้นทั้งฉาก แล้วปา มันต้องได้จากบอสเท่านั้น

สูตร มีเยอะอะครับพี่ แต่ก่อนซื้อพวก ทอนโบะ แม็กกาซีน
เดี๋ยวนี้หายหมดแล้ว  :05:

ej_sing:
ผมขาดแค่ท่า ตดระเบิด กะยกของอ่ะ  :05: แค้นมาก
ผมยังจำได้อีกหลายอัน เดี๋ยวค่อยๆ เอามาลง กลัวลืมหมด

โส-เล้ง !!!:
คูนิโอะ  :25:

ต่อ:
คูนิโอะนี่เรียกได้ว่า เกมรวมกลุ่มเพื่อนๆ เลยนะ เล่นมันทุกภาคจริงๆ

1. Kunio Downtown (Nekketsu Monogatari) { J }
2. Kunio Downtown Special (Kunio Kun no Jidaigeki Dayo Zenin Shuugou) { J + E }
3. Kunio Street Basket ( Nekketsu! Street Basket  [Ganbare Dunk Heroes] ) { J + E }
4. Kunio Dodgeball ( Nekketsu Koukou Dodgeball Bu ) { J }
5. Kunio Hockey ( Ike Ike! Nekketsu Hockey Bu [Subette Koronde Dai Rantou] ) { J + E }
6. Kunio Soccer (Nekketsu Soccer League) { J + E }
7. Kunio Varity Sports ( Nekketsu Koushin Kyoku [Soreyuke Daiundoukai] ) { J + E }
8. Kunio Olympic ( Bikkuri Nekketsu Shin Kiroku! [Harukanaru Kin Medal] ) { J }
9. Kunio Fighter ( Nekketsu Kakutou Densetsu [Riki Kunio] ) { J + E }
10. Kunio xxx ( Nekketsu Kouha ) { J }

เผื่อจะเอาไปหาชื่อสูตรเกมหรือตัวเกมนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป