หน้า: 1 ... 54 55 56 57 58 59 60 [61] 62 63 64 65 66 67 68 ... 85

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูซิ จะรู้จักมั้ย  (อ่าน 489646 ครั้ง)
ไม่ทันครับ ไม่รู้ด้วยหน้ากลางมันมีอะไร ชิ

ไม่นิยมครับ นิยมแต่เฮียกังฟู  น้องดำ

สวัสดีครับคุณอากังฟูที่นับถือ
ผมชื่อ ม. นะครับ.....
......
.....

สุดท้ายนี้ผมขอรูปนางแบบเล่ม 224 ขอแบบจะๆ นะครับ

น้องดำ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
เมลโล่ ๆ กลับไปกินที่ปัตตานี ไม่ก็ หาดใหญ่ ประจำ้เลยนะ   กรี๊ดดดดด

อยากกินนนนนม้างงงงงงงง 
ที่ กทม หาซื้อได้ที่ไหนมั่งมั้ย  หิวง่ะ ฮือๆ

ฝากซื้อ 4 ขวดใส่ถุง หรือกระบอก
เอามาขึ้นมาจากใต้ให้คุณพี่หน่อย
จ้าง 500 ก็ได้เอา เอามาเยอะกว่าที่บอกก็ได้ ถ้าหิ้วไหว  อ๊าง~

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
  หื่น  รู้จักแต่ บันทึกชีวิตรัก  เปิดบริสุทธิ์  ไฟกลางคืน   ฮือๆ~

กร๊าก กรี้ด

อยากกินนนนนม้างงงงงงงง 
ที่ กทม หาซื้อได้ที่ไหนมั่งมั้ย  หิวง่ะ ฮือๆ

ฝากซื้อ 4 ขวดใส่ถุง หรือกระบอก
เอามาขึ้นมาจากใต้ให้คุณพี่หน่อย
จ้าง 500 ก็ได้เอา เอามาเยอะกว่าที่บอกก็ได้ ถ้าหิ้วไหว  อ๊าง~

กร๊าก ทุ่มทุนมากค่ะ 

ใส่ถุงมามันหายซ่าจิ  ฮือๆ~

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
อะไรไม่รู้มาแปะไว้ก่อน น้องดำ
กดมาหน้า 61 ทีเดียวเลย(จากหน้า 1)

เดี๋ยวค่อยตามอ่าน

อ๊ะ พึ่งเห็นว่าอยู่บนหิ้งด้วย

เหลือบ เหลือบ เหลือบ

Las Noches Rubicundior
The Weakest Link กำจัดจุดอ่อน  โวย

จำได้ว่าตอนแรกๆ โหดมาก พิธีกรหน้าเครียด
แต่พอตอนหลังๆ ก่อนรายการจะถูกยุบ กลายเป็นรายการตลกไปซะได้
จากกำจัดจุดอ่อน กลายเป็นกำจัดตลกอ่อน  ง่ะ

แต่กระแสช่วงนั้นถือว่าแรงมาก เพราะตลกเอาไปทำล้อเลียนออก vcd มาขายกันไม่หวาดไม่ไหว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.ค. 2009, 12:30 น. โดย ☼ U ักโo ☼ » บันทึกการเข้า

ไม่เคยดูกำจัดจุดอ่อนเลย กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สมัยนั้นฮิตจริงๆ นะ  อะไรนิดอะไรหน่อยก็เอ็งคือจุดอ่อน  กร๊าก

ตามลิ้งค์ไป เอ๊ะแถวนี้นินา

พอดีเป็นเจ้าหน้าที่อนุรักษ์พลังงาน ก็เลยมีเกือบทุกโฆษณาเลย ปลื้ม

มีอีก 2 อันที่น่าจะร้องกันได้

แหล่หารสอง

เทพ โพธิ์งาม

Reading Learning & Sharing
 หยี หยี

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
 อ๊าง~ ชอบมากละครเรื่องนี้ เพลงก็เพราะ ตอนนี้ก็กำลังดูอยู่ที่ช่อง ACT

---
ถ้ามวยปล้ำ ต้องคนนี้ครับ Sting ต้องยุคผมสั้นเขียนหน้าแนวๆนี้นะ

กำลังโหลดข้อมูล .....
กร๊าก ทุ่มทุนมากค่ะ 

ใส่ถุงมามันหายซ่าจิ  ฮือๆ~

พี่ติ๊กหมายถึง เอาที่ใส่ขวดแล้วเอาขวดใส่ถุงมารึเปล่าอัยย์  กร๊าก กร๊าก

แหล่หารสอง  กร๊าก
หน้า: 1 ... 54 55 56 57 58 59 60 [61] 62 63 64 65 66 67 68 ... 85