หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่มเก้า หวยออก!  (อ่าน 19043 ครั้ง)
ขอบคุณสำหรับรางวัลนะครับ

(เป็นความโชคดีในรอบ 10 ปี)

ฮ่าๆ

ฮือๆ~

ทีนี้เรื่องการจัดส่งรางวัลจะยังไงดีครับทั่นผู้ประเมิล

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ให้เดินทางมารับเองที่ลาดปลาเค้า หมีโหด~

งบน้อย
ได้ที่อยู่มาแล้ว 4 คน ฮิ้ววว

จริงๆแล้วฟอนต์ในซีดีก็เหมือนกับในเว็บ ดังนั้นให้โหลดเองไปเลย กร๊าก

Reading Learning & Sharing
เอ่อ...

เรื่องจริงสินะครับ... ฮือๆ~

กะว่าได้ CD ไป จะเอาไปใส่กรอบไว้บูชาซักหน่อย...

ต้องบอกที่อยู่ด้วยมั้ยครับ ?

จำได้เหมือนกับว่า เขียนที่อยู่ไว้แล้ว = =

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
บอสยังไม่ส่งที่อยู่มาให้แน่เลย หน้ามึน

Reading Learning & Sharing
 กรี๊ดดดดด ไอเดียเยี่ยมมากเลยครับพี่

เข้ามาร่วมลุ้น น้องดำ

นี่คือลายเซ็นของคุณ   นี่คือคำแนะนำตัวของคุณ <<< ชื่อ ณ และเป็นผู้ชายนะครับ - -"
เดี๋ยวพรุ่งนี้ใช้เดือนเขียนจ่าหน้าซองให้ดีกั่ว กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2]