หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำยุคสมัยเรา:ออกแบบสังคม  (อ่าน 394021 ครั้ง)
ขอความร่วมมือครับ ไหว้

เนื่องจากตัวอัปโหลดภาพของฟร้อนเรามันกันไม่ให้ชาวบ้านดูดภาพไปใช้ (มันจะเป็นสีแดง)
แต่ในการนี้เรา "ต้องการ" ให้ชาวบ้านดูดภาพไปใช้
ดังนั้นรบกวนอัปโหลดภาพไว้ที่อื่น
(แนะนำ Flickr.com อย่างยิ่ง เพราะมันเก็บ Stat ดูได้ว่าใครเอาไปไว้ที่ไหน ดูกี่คน ฯลฯ)
และเข้าไปแก้ไขโพสต์ของตัวเองเพื่อเปลี่ยนเป็นภาพใน url ใหม่ครับ

อ้อ โปสเตอร์ของเก้อตูเปลี่ยนให้แล้วนะทั้งรุ่นเก่ารุ่นใหม่เลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำฟ้อนสุดฯ ฉบับพิเศษเลย กรี๊ดดดดด

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด เดือนชวนมา มาตามเดือน

เดือนไม่ได้ชวน แต่เดิมตามน้องแอนมา ปลื้ม

Reading Learning & Sharing
ตกลงว่าทำฟ้อนสุดฯ เฉพาะกิจกันนะคะ ขออนุญาตเอางานที่ทุกทั่นแชร์ในนี้ ไปรวบรวมนะคะ กรี๊ดดดดด
(หลังจากนี้ถ้าใครจะส่งร่วมสนุก รบกวนทำไฟล์กว้างยาวอย่างน้อย 500x650px อ่ะค่ะ งานจะได้ไม่โดนตัด)

เดี๋ยวเอาไปเขียนบล็อกด้วยดีกว่า กรี๊ดดดดด อยากให้มันเกิดจังเลย อยากให้แค่คนซักกลุ่มนึงได้ "ตระหนัก" บ้างอะไรบ้าง ก็ยังดีนะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ชอบ "สีมัคคา" ของหมอแมว  กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
รู้สึกขนลุก หยี

แอบไปทวีตจากฟอนต์ด้วย  กร๊าก ไม่ขอด้วย กร๊าก อยากทำให้มันแพร่หลายจริงๆ กลิ่นโครงการมันสะอาดม้ากมาก

เอาละนะครับ

ขอประกาศทุ่มสุดตัวกับงานนี้ครับ
เห็นเก้อบอกอยากให้มันมีมาตั้งนาน
(ที่ถามในยุบสปาว่า ..นักออกแบบจะทำอะไรได้กับบ้านเมืองแบบนี้???)

ตอนนี้ตูเต็มที่กับมันละ
มาเต็มที่ด้วยกันไหมครับ

(พิมพ์ไปเหงื่อแตกไป)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๋ง

นักออกแบบจะกินอะไรก็บอกมาละกัน
ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรงจะหาให้กิน  เกย์ออก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
เย้ กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวจะเอาไปแปะในเฟลเพจด้วย กรี๊ดดดดด

เจ๋ง

นักออกแบบจะกินอะไรก็บอกมาละกัน
ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรงจะหาให้กิน  เกย์ออก

อยากกินปูไข่ กับกุ้งแม่น้ำเผา ครับ  ฮือๆ~
ขอ email ครับ เดี๋ยวส่งไปให้เลย  หมีโหด~
อยากกินปูไข่ กับกุ้งแม่น้ำเผา ครับ  ฮือๆ~

ก็กลับมาเมืองไทยสิ่จ๊ะพี่จ๋า
อยู่อังกฤษอย่างนั้น เค้าส่งได้แต่ทางอีแมวนะ  ฮ่าๆ ฮือๆ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 68