หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: เก่งกว่ากัมส์  (อ่าน 66580 ครั้ง)
สวัสดีครับ

ผมชื่อเก่ง มีผลงานระดับเก่งๆ ที่พี่กัมส์ก็สู้ไม่ได้
เดี๋ยวจะค่อยๆ ขนผลงานเจ๋งๆมาอวดนะครับ งุงิๆ  :หิว:
 ง่ะ

ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ ไม่ล่ะ

ไรเนี่ย...

ดีจ้ะ
 โวย ก็โชว์มาสิฟระ แหมตั้งหัวข้อ ท้าทายๆ  โวย
พี่เก่งคงกลัวพี่กัมจะอาย จนทนไม่ไหวมั้ง  เกรียน

แหม พี่กัมส์ ผมกลัวพี่กัมส์จะเสียหน้า  ฮี่...

ตัวอย่างงานที่ผมเขียนเล่นๆ ตอนเบื่อๆ ครับ 2 นาทีเสร็จ
อยากดังสินะ..  ไอ้มืดหมี

ดีจ้ะ
กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เปิดตัวแรงได้ใจ  กร๊าก

เอาแล้วๆๆ  โวย

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
อ๊างงง พี่เก่งงง กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด
ฮี้ กับๆ

นี่เก่งเหรอ กร๊าก

กร๊าก
นี่แหละตัวละครลับของจริงครับ
พี่เก่งของเราคือโคตรมหาเมพแห่งย่านลาดพร้าวเลย
ต่อไปนี้เราจะได้เห็นพี่กัมส์ชิดซ้ายอายม้วนต้วนแล้วเก็บข้าวของหนี
เจอกันๆ

(เห็นชื่อกระจู๋แล้วเดาว่าปิงอยู่เบื้องหลังแน่นอน กร๊าก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

รอชม

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
ไอ้บ้าปิงชัวร์ ชักใยเบื้องหลังแน่ๆ อวตารนั่นด้วย
ปล.คนนี้เป็นตัวละครรับเชิญของคิ้วบางคางเบี้ยวด้วยนะ กร๊าก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 19