หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 70 71 [72] 73 74 75 76 77 78 79 ... 94

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมโปรแกรมฟรี ที่สามารถใช้งานแทน  (อ่าน 725751 ครั้ง)
ขอบคุณมากกันย์

ตัวคนเดียว :]
Movie Maker  น้องดำ

Ulead Studio  น้องดำ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
พี่ครับ พอมี Adobe Reader8 ไหมครับ

เรื่องอะไรร่ะ
มันคับไปครับ

เอ๊ะ ถามว่าอะไรนะครับ อู้ย..

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ถ้าตัว Reader เฉยๆ ไปโหลดได้ฟรีจากเว็บเลยครับ
แต่ไม่สามารถสร้างไฟล์ PDF ได้

อ่านได้อย่างเดียวครับ ปลื้ม

Adobe Acrobat 8.0 ครับ พอมีบ้างไหมครับ ขอบคุณล้วงหน้า ยิ้มน่ารัก

เรื่องอะไรร่ะ
มันไม่ฟรีนะครับ

Today you , Tomorrow me.
อ๋อ Acrobat เหรอครับ อันนี้ไม่ฟรีครับ ต้องจ่ายตังค์

พอจะมี Hex Editer ดี ๆ ฟรี ๆ ไหมครับ ?

ตอนนี้ใช้ XVI Hex Editer อยู่ก็ดีครับ แต่มันไม่มี Undo  (พลาดไปหลายรอบแล้ว)  ฮือๆ~

Free Hex Editor Neo  น้องดำ

ขอบคุณครับพี่เอ็ม  เกย์ออก +

// มันจำกัดความสามารถอ่ะ  ฮือๆๆ

พอดีมีตัวนี้ติดเครื่องแต่ยังไม่เคยลงใช้น่ะ  กร๊าก

_http://www.bpsoft.com/downloads/ 
ผมชอบ Hexworkshop นะ แต่ใช้เก่าๆ 2. กว่าๆ รุ่นใหม่ๆไม่เคยลอง

ถ้าจะแก้เกมส์โกงเกมส์ ชอบ Tsearch มากกว่าครับ

ขอบคุณครับ  เกย์ออก +

ป.ล. ไม่ได้เอาไปโกงเกมหรอกครับ แต่จะเอาไปแก้ไขรายละเอียดในเกมนิดหน่อย  อ๊าง~

หน้า: 1 ... 65 66 67 68 69 70 71 [72] 73 74 75 76 77 78 79 ... 94