หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ภาษาไทย จดลิทสิทธิ์ ได้ด้วยหร  (อ่าน 10411 ครั้ง)
สามารถสแกนมาเผยแพร่ได้ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สามารถสแกนมาเผยแพร่ได้ไหมครับ

มาติดตามครับ ถึงไหนแล้วอ่ะครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผ่านไปค่อนปี ยังไม่มีข้อสรุปนะครับ ยินดีด้วยครับ อืมมมมห์

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมอ่านที่โพสต์ไว้ละ
เหนื่อยใจจริงๆ

(หลายอย่างอัดอั้นตันใจแต่พิมพ์ไม่ได้  กร๊าก)

perfectionist
เฮ้ย ทำไมพิมพ์ไมได้อะครับ ได้สิๆ อ๊าก ฮือๆ
เพราะมีคนอ่างข้อความนั้นมาน่ะครับ ก็เลยอยากให้เคลียร์ๆ
ให้คนอ่านได้ความรู้ไปด้วยครับ

อ้อ ของผมไม่เกี่ยวกับความรู้ด้านตัวกฏหมายหรอกครับ เป็นเรื่องพฤติกรรมการใช้ล้วนๆ ฮ่าๆ ฮือๆ

perfectionist
หน้า: 1 [2]