หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม font นี้หน่อยครับ  (อ่าน 1941 ครั้ง)
font ในรูปนี้คือ font อะไรหรอครับ ใครพอจะรู้บ้าง หรือใกล้เคียงก็ได้ครับ  ฮิ้ววว ฮิ้ววว

พรินต์เข็มเลยนี่ครับ หมีโหด~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมลองโหลด font พิมพ์ดีด มาใช้ แต่มันไม่ค่อยเหมือนน่ะึครับ เลยอยากรู้ว่า มีใครพอจะรู้จัก font ที่คล้ายๆนี้บ้างอ่ะครับ
ถ้าจะเอาแบบมีจุดก็ต้องนี่เลยครับ

www.f0nt.com/release/layiji-คัดลายมือ/
www.f0nt.com/release/layiji-คัดลายมือ๒/
ขอบคุณครับ

แต่ไม่ได้อยากแต่แบบจุดอะครับ ที่เป็นจุด เพราะผมสแกนมาแล้วไม่ค่อยละเอียดเท่าไรอะครับ

อยากได้ font ที่มีตัวอักษร แบบที่ให้ดูน่ะครับ พอจะรู้ชื่อไหมครับ
เมื่อสักเกือบยี่สิบปีก่อนจะรู้จักครับ แต่เดี๋ยวนี้จำไม่ได้แล้วเพราะว่า

พรินต์เข็มเลยนี่ครับ หมีโหด~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]