หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หาฟอนต์ตามรูปนี้คะ ด่วนมากๆ  (อ่าน 1609 ครั้ง)
ช่วยหน่อยคะใครรูบ้างว่าฟอนต์นี้ชื่อฟอนต์อะไร บอกแค่ชื่อมาก็พอคะ ด่วนมากคะ จะทำงานส่ง ขอบคุณคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2012, 11:01 น. โดย thejupiter » บันทึกการเข้า
ยังทันไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 :46:ถ้าบอกได้ตอนนี้เลยจะเป็นพระคุณคะ พอดีเจ้านายให้ใช้ฟอนต์นี้ แต่ไม่รู้ชื่อฟอนต์ หาที่คล้ายๆกันแล้วแต่ก๋ไม่เหมือนคะ
งั้นคราวหน้าไม่ต้องใช้คำว่าด่วนนะครับ บอกไว้เผื่อไปในบอร์ดอื่นที่เขาซีเรียสเรื่องมารยาทการใช้เว็บบอร์ดจ้ะ

ชื่อฟอนต์ DB Helvethaica X นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

จริงๆ แล้วถ้าด่วนนี้ ต้องโพสตั้งแต่เมื่อวานนะครับ  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 :46:ขอบคุณมากคะขอโทษคะที่ไม่รู้มารยาทของบอร์ดนี้ ไว้คราวหน้าจะระวังคะ
หน้า: [1]