หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตามหา font นี้หน่อยครับบ  (อ่าน 2831 ครั้ง)

รายละเอียด font ที่ตามหา
        ผมกำลังหา font ที่นิยมใช้กันในนิตยสารแมกกาซีนต่าง(ลองสังเกต "ว" ครับว่ามันจะเป็นรูปเกือบวงรี)

รูปตัวอย่าง font ที่ตามหาอยู่ครับ
       เชิญชมรูปตัวอย่าง font ที่ตามหาอยู่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ส.ค. 2012, 19:44 น. โดย itimman » บันทึกการเข้า

ปิด User ลบได้เลยครับ
สมัครใหม่แล้ว
...
กำลังรอที่คำตอบอยู่นะครับบ.

ตัวบนกะตัวล่างคนละฟอนต์กันนะครับ
ตัวบนคือ PSL Empire
ตัวล่างคือ PSL Kittitada
ซึ่งทุกตัวราคาไม่เบาเลยครับ

ป.ล.อย่าเร่งสิคร้าบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตัวบนกะตัวล่างคนละฟอนต์กันนะครับ
ตัวบนคือ PSL Empire
ตัวล่างคือ PSL Kittitada
ซึ่งทุกตัวราคาไม่เบาเลยครับ

ป.ล.อย่าเร่งสิคร้าบ

ขอบคุณมาก ๆ เลยนะครับ
ป.ล. ถ้ามีเงินจะลงทุนซื้ออยู่แต่ผมไม่มี ฮี้ๆๆๆๆ

สองตัวบนเป็น TRUE ครับ
ตัวล่าง กิตติธาดา

เปลี่ยนแนวคิดเพื่อการใช้ Typography ให้ถูกต้องตามหลักสากล
หน้า: [1]