หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: คือผมอยากได้ไฟล์ของตัวอักษรตามรูป  (อ่าน 1461 ครั้ง)
คือผมอยากได้ไฟล์ของตัวอักษรตามรูปนี้อะคับ  ผมตามหามานานแล้วครับ  ยังไงก็ช่วยผมด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ย. 2012, 18:17 น. โดย Rok_KAB » บันทึกการเข้า
หายากจริงๆ ค่ะ อ๊าง~

โทษทีครับเมื่อกี่รูปมันไม่ขึ้นครับผมแก้ไขแล้วครับยังไงก็ช่วยให้หน่อยนะครับ
ที่จริงขึ้นป้ายบอกไว้แล้วว่าถ้าฟอนต์ฝรั่งที่นี่จะไม่ได้หาให้จ้ะ มันเป็นล้านๆ ตัว หาให้ไม่ไหว

แต่ยังไงลองถ่ายรูปจากด้านหน้า "ตรงๆ"
แล้วเอาไปค้นหาใน what the font ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]