หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามกูรู เรื่องฟอนต์  (อ่าน 2572 ครั้ง)

ไปเห็นมาจากรถทัวร์ที่ภูเก็ตเยอะมาก ดูตอนแรกคิดว่าเป็น ฟอนต์มโนราห์ ของท่าน SARUN แต่พอมาเทียบตัวต่อตัว ใกล้เคียงมากครับ ทีแรกเห็นแล้วก็อยากจะเอามาอวด เห็นว่าสวยดี แต่เห็นบ่อย ๆ แล้วรู้สึกชอบครับ ก็อยากได้มาใช้บ้าง กูรูท่านใดทราบ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
เดาว่าน่าจะยังไม่มีเป็นฟอนต์นะครับ
ร้านตัดสติกเกอร์ที่ขึ้นแบบเองมีเยอะจ้ะ เทพๆ ทั้งนั้นเลย
มีที่หันมาทำฟอนต์ก็มีหลายร้านนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
หน้า: [1]