หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามฟอนต์เพื่อทำตรายางค่ะ  (อ่าน 5504 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ อยากสอบถามชื่อฟอนต์นี้หน่อยอ่ะค่ะ ตรงตรายางสีน้ำเงิน
คำว่า 'เดชาพันธ์' ไม่ทราบว่ามันคือชื่อฟอนต์อะไรอ่ะค่ะ ยังไงรบกวนผู้รู้ด้วยน่ะค่ะ

ไม่แน่ใจว่าใช่ตระกูลเดียวหรือฟอนต์ชนิดเดียวกันรึเปล่าน่ะค่ะ
เห็นว่ามันคล้ายๆ 555 ยังไงรบกวนด้วยน่ะค่ะ ขอบพระคุณมากๆค่ะ  ปลื้ม ปลื้ม

ใช้พวก Angsana งี้ก็ได้นะครับ ตัวหนา
แต่อันล่างนี่เป็น TH Sarabun ครับ ตัวหนาเหมือนกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
PSL Irene
คุกเบย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]