หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องระบบสกรีนผ้าครับ  (อ่าน 2019 ครั้ง)
 พี่ที่ไทยเลยชวนกันทำร้านขขายเสื้อสกรีนแล้วช่วยกันออกแบบลายกะทำคล้ายๆกับของobeyหนะครับแต่คนละสไตล์แล้วก็จะทำให้ craft กว่า แต่ตอนนี้อยากได้เเหล่งข้อมูลเรื่องระบบสกรีนกับชนิดของสีกับผ้าที่ใช้หนะครับที่รู้คร่าวๆคือ มีสีจม สีนูน สีลอย พอมีใครสามารถแนะนำได้ไหมครับ
อ้อเพลตสกรีนก็กะทำเองสกรีนเองพอหมดล๊อตก็ขายเพลตด้วย ฮิ้ววว แล้วก็อาจจะมีสกรีนแบบwood cut ด้วครับเป็นโปรเจคทำเอามันกับกลุ่มพี่ที่ไทยแล้วก็กลุ่มเพื่อนที่ทำงานด้วยกันที่นี่ กะขายในเว็บก่อน แล้วก็ฝากขายตามร้านแล้วถ้าเกิดนี่จะทำร้านขายเลยครับ
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีงานโปรดักซ์ชั่นใหญ่ๆ เลยจะมาขายเสื้อแทน กร๊าก

:46:ใครพอมีข้อมูลหรือแนะนำบ้างไหมครับ
ถ้าเกิดนี่เป็นคนไทยเจ้าแรกที่ทำที่ชิคคาโก้เลยนะนี่ กร๊าก

หน้า: [1]