หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนท์หาเสียงของพรรคเพื่อไทย(ท่านพง  (อ่าน 5403 ครั้ง)

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ม.ค. 2013, 13:11 น. โดย ialic » บันทึกการเข้า
เหมือนจะใช่ supermarket แต่ก็ไม่ใช่ ช่วยหน่อยครับ
ช่วยหน่อยครับ ติด พ ไม่เหมือนอะ
เดาว่าคนออกแบบโปสเตอร์น่าจะอยู่แถวนี้แหละครับ กร๊าก
แต่นึกไม่ออกว่าฟอนต์อะไร แนวๆ นี้มีเยอะครับ
ไม่แน่ใจว่าใช้ DB Ozone X หรือเปล่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แค่แวะตอบ ก็ขอบใจหลายๆ แต่เวลาที่เราต้องการอะไรด่วนๆ มั้กจะไม่ได้คำตอบจริงๆ แฮะๆ
เวลาโพสต์ถามแบบธรรมดา คนตอบจะไม่รู้สึกว่าโดนสั่งน่ะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ
เดาว่าคนออกแบบโปสเตอร์น่าจะอยู่แถวนี้แหละครับ กร๊าก
แต่นึกไม่ออกว่าฟอนต์อะไร แนวๆ นี้มีเยอะครับ
ไม่แน่ใจว่าใช้ DB Ozone X หรือเปล่า

ใช่เลย DB Ozone X

ขอบคุณมากครับ
iannnnn
หน้า: [1]