หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอฟ้อนนี้ด้วยครับ  (อ่าน 2490 ครั้ง)
ไม่รู้ชื่อฟ้อนท์อะไร ขอรบกวนด้วยครับ
ขอเปิดแผ่นป้ายเบอร์ 21 ครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เอาละครับ

เปิดแล้วครับ!!!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ยากไป ขอเปิดเบอร์หก

ขอไวท์บอร์ดครับ

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
กลายเป็นกระจู๋บันเทิงไปและ  กร๊าก กร๊าก

เด็กใหม่ก็งี้ โพสรูปไม่ได้ เฮ้อ..
ท่านยักษ์คับ ผมมีความจำเป็นที่ต้องใช้ฟ้อนนี้จิงๆ เพราะมันเป็นโลโก้ของร้านผม และร้านที่ผมไปตัดสติกเกอร์แถวนี้ก็มีร้านเดียวละมันก็เลิกไปแล้ว ผมพยายามหาแล้วหาไม่เจอจริงๆ ขอบคุณครับ
ยากกว่าคำถามสุดยอดแฟนพันธุ์แท้อี๊กก โวย

ไปฝากเว็บอื่นแล้วค่อยมาแปะก็ได้พ่อคุณ
http://upic.me/ ก็ได้จ้ะ

สรุปง่ายๆ ก็คือไม่มีใครเห็นภาพน่ะครับ เลยไม่รู้จะช่วยยังไง
ตลกกลบเกลื่อนกันหมด กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]