หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องฟอนต์ที่ค่ายเพลงใช้ทำ  (อ่าน 6357 ครั้ง)
อยากทราบว่าค่ายเพลงต่างๆใช้ font ตัวไหนทำคาราโอเกะครับ
เห็นว่าตัวหนังสือสวยดี อยากได้ครับ
รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ส.ค. 2013, 15:33 น. โดย pumpzap » บันทึกการเข้า
ขอเป็นรูปตัวอย่างสักหนึ่งรูป เผื่อจะตอบได้ง่ายขึ้นครับ
ขอเป็นรูปตัวอย่างสักหนึ่งรูป เผื่อจะตอบได้ง่ายขึ้นครับ

แบบนี้อ่ะครับ

untitledzTE0y.jpg" border="0

ขอบคุณนะครับ
ภาษาไทยคือฟอนต์ EucrosiaUPC ครับ
ขอบคุณ Mr.bread มากๆเลยนะครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1]