หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์คัดลายมือ หัวกลม ตัวเหลี่ยม LiAMv4  (อ่าน 54877 ครั้ง)
       ผมไปเจอฟอนต์นี้ในแฟนเพจ ฟ๐นต์.com ครับ โดยคุณ เสาร์ หก เป็นคนตอบคำถามครับ
       ฟอนต์ LiAMv4 เป็นฟอนต์ลายจุดสำหรับคัดลายมือตัวเหลี่ยมครับมีทั้งภาษาไทยและภาษาอังกฤษ เจ้าของฟอนต์เป็นของโรงเรียนบ้านกรามครับ (เป็นหัวข้อในหน้าดาวน์โหลดครับ)
       เมื่อดาวน์โหลดฟอนต์มาแล้วจะมีไฟล์ read me.txt ซึ่งมีข้อความดังนี้

แอบอ้าง
หัวกลมตัวเหลี่ยม version4
Thanks
www.f0nt.com

font หัวกลมตัวเหลี่ยมดัดแปลงจากTemplateของคุณLayiji_kutlaimuu

................

ตัวอย่างฟอนต์เล็กๆน้อยๆครับ

ดูตัวอย่างแบบเต็มๆและดาวน์โหลดได้ที่ คลิก http://school.obec.go.th/khram/mysister5.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ส.ค. 2013, 12:36 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
กรี๊ดดดดด ขอบคุณครับ (ขอเปลี่ยนชื่อกระจู๋นิดนึงเผื่อมีคนหาในกูเกิลจะได้หาง่ายครับ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวๆ พี่แอน หัวกลมตัวเหลี่ยมสิ กร๊าก

เออใช่ๆ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหลดไม่ได้แล้วครับ  ฮือๆ
หน้า: [1]