หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่น้องครับfontอะไรเอ๋ยครับหาอยู่นาน  (อ่าน 2456 ครั้ง)
ของ DB ครับ
ดูลิงก์นี้เลย http://www.dbfonts.biz/dbxvol3.php

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ

แต่สงสัยว่าจะไม่ใช่อ่ะครับ ลองเทียบแล้ว ไม่ตรง ใกล้เคียงนะพอได้ครับ 

ขอบคุณจริงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2013, 21:58 น. โดย f0ntraman » บันทึกการเข้า
นี่คือถามตัวไหนครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
2 บรรทัดบนครับ เทียบดูแล้วครับไม่ตรงอ่ะครับ
ลองสังเกต ตัว อ ตัว น นะครับ ไม่ตรงกันครับ หรือว่าเป็นเพราะหนาบาง
กันเองมี 2 เวอร์ชันครับ
แล้วคนทำแบนเนอร์ด้านบนน่าจะเอาไป stroke ขอบให้หนาขึ้นมาอีกหน่อย

ขอบคุณครับผม เพราะผมลองเทียบจากรูปไม่ตรงนะครับ คุณiannnnn มาชี้แจงแบบนี้ กระจ่างแจ้งแล้วครับ
หน้า: [1]