หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตินําฟ้อนต์ ps pimpdeed ไปใช้ค่ะ  (อ่าน 2071 ครั้ง)
อยากขออนุญาตนําฟ้อนต์ ps pimpdeed ไปใช้เชิงพาณิชย์ค่ะ
อยากจะติดต่อคุณ touchie เพื่อขออนุญาต ไม่ทราบว่าจะติดต่อทางไหนได้คะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2013, 16:39 น. โดย On » บันทึกการเข้า
เชิงพาณิชย์ที่ว่าคือ เอาไปทําเป็นโลโก้แบรนด์เสื้อผ้าค่ะ มีการดัดแปลงจากของเดิมนะคะ
แล้วก็เอาฟ้อนต์ไปพิมพ์ใช้ในใบปลิว กับแคตตาลอคค่ะ ไม่ทราบว่าต้องเสียเงินค่าฟ้อนต์มั้ยคะ
ขออนุญาตด้วยนะคะ คุณtouchie
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ต.ค. 2013, 16:39 น. โดย On » บันทึกการเข้า
ตามสัญญาอนุญาตที่ระบุไว้ ใช้เพื่อการนี้ได้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณมากๆค่า ไว้วันหลังจะมาโพสรูปให้ดูนะค่าา
หน้า: [1]