หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: PhotoNextor "XT" ฉบับที่ 22 Free Photo eMagazine  (อ่าน 6715 ครั้ง)
PhotoNextor "XT" ฉบับที่ 22 Free Photo eMagazine ออกวางแผงออนไลน์ตามกำหนดครับ

เนื้อหาของฉบับที่ 22 นี้ประกอบไปด้วย :

• Step up 2 : เรื่องราว ชัดตื้น-ชัดลึก สำหรับมือใหม่สุดๆ

• “หยุดเวลาประสาดอกไม้” : เที่ยวถ่ายรูปในช่วงเวลาที่ใครๆ ก็พูดจาประสาดอกไม้

• “โรงเรียนวัดแสง” : เรียนรู้เรื่องการวัดแสงของกล้องถ่ายภาพ ตอนที่ 2 เข้มข้นขึ้นไปเรื่อยๆ ฉบับนี้มาว่ากันด้วยเรื่องของ “ความเปรียบต่าง”, “Stop”, “LV” และ “EV”

• +Review : TAMRON SP150-600mm F/5-6.3 Di VC USD : เลนส์ซูมระยะพระกาฬที่อาจหาญลูบคมซูเปอร์เทเลโฟโต้!

• +Shutter Commander : “คูณ” วัชรวิทย์ ยาอินตา กับโปรเจคถ่ายภาพแสนท้าทาย

• NXT : NS3 – ภาพของใครเข้ามาในโจทย์ Couple กันบ้าง?

เชิญดาวน์โหลดกันได้ ณ บัดนี้
http://www.xtemag.com

PhotoNextoR eMagazine ครับผม!
คอนทราสต์กับตัวผมอย่างมากเลยนิปกฉบับนี้ โทนสีแบบว่าน้ำยาปรับผ้านุ่มอะไรสักอย่างเลยอ่ะ  กร๊าก

กร๊าก เพิ่งซื้อมาจากบิ๊กซีเลยครับ แบบรีฟิล

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
PhotoNextor....ช่วยให้เสื้อผ้าของคุณหอมมมมม ดั่งพฤกษานานาพันธ์ุ   กร๊าก

แจ่มมากครับ

สอบถามหน่อยครับพี่ เห็น ลงหลายฉบับมาก เลยอยากรู้ ว่า ทำไมถึง คิดทำแต่  E Mag  อะ
เห้น ควอลิตี้งานแล้ว น่าจะพิมพ์เป็นเล่นได้ ไม่ใช่เหรอครับ หรือพิมพ์แล้วอ่ะ  งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: [1]