หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำปริ้นเตอร์หน่อยครับ อยากได้ปร  (อ่าน 2277 ครั้ง)
เรื่องมีอยู่ว่า อยากปริ้นโปสเตอร์ ด้วยกระดาษอาร์ตมัน 160g

สนใจอยู่ 2ตัวคือ epson tt1100 (โทรไปถาม เค้าบอกเจ้าเครื่องนี้ไม่รองรับกระดาษ อาร์ตมัน)

อีกตัวคือ canon ix pro 100 (โทรไปถาม เค้าบอกไม่แน่ใจ ให้ลองนำกระดาษไปปริ้นที่ศูนย์ ศูนย์ไกล้สุดผมคือภูเก็ต /ผมอยู่สงขลา T_T)

เลยอยากถามพี่ๆในบอร์ดครับ ว่า "ต้องการปริ้นโปสเตอร์ ด้วยกระดาษอาร์ตมัน 160แกรม ต้องใช้ปริ้นเตอร์รุ่นไหน"

โทรถามไปเยอะ บางร้านบอกได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ความรู้เรื่องปริ้นเตอร์แทบไม่มี รบกวนด้วยครับ  ไหว้
สงขลาอยู่อำเภออะไรครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สงขลาอยู่อำเภออะไรครับ

อำเภอเมืองครับ
ลองหาตามเว็บไซต์ดูนะครับ ไม่ก็ Google
หน้า: [1]