หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับ tahoma ในโฟโต้ชอป สระมันโดด  (อ่าน 2565 ครั้ง)
มันมี tahoma แบบไม่โดด ในโฟโต้ชอป ไหมครับ

หากูเกิ้ลมาพอสมควร หาไม่เจอจริงๆครับ

ปล. อยากให้ tahoma เท่านั้นครับ เค้ากำหนดฟิกฟ้อนต์มา แก้เป็นฟ้อนต์อื่นไม่ได้

กดแป้นที่เขยิบตัวอักษรทำได้แล้วครับ แต่บทความยาวมาก พิมพ์แบบนี้ทั้งหมด ไม่ไหวจริงๆ

ถามถูกบอร์ดไหม

จากมือใหม่ ไม่คิดว่าจะต้องมานั่งทำกราฟฟิคเอง  ฮือๆ~

กาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
http://www.thaitux.info/node/691
เปลี่ยนเป็นฟอนต์นี้นะ "เตยหอม"
เขาทำมาทดแทน Tahoma เลยหน้าตาเหมือนกัน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โอย อีเชี่ยแอน  ฮือๆ~ (ด่าคอมเม้นแรก)

ขอบคุณครับ (คอมเม้นที่สอง)

กาก
ขอบคุณค่ะ ตามหาเหมือนกันค่ะ
ตัวนี้ช่องระหว่างบรรทัดแน่นดีค่ะ
 เจ๋ง

ตกใจตัวหน้าเหลืองยักษ์มากค่ะ  โห

แบร่
หน้า: [1]