หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนใช้ fontstruct ทำฟอนต์อย่างง่าย part 2  (อ่าน 5262 ครั้ง)
ตอน2คลอดแล้วจร้าาาาาาคราวนี้เป็นเรื่องเครื่องมือใน Fontstruct  เป็นรูปล้วนๆ ไม่เหมาะกับคนบ้านเน็ต หอยทาก จึงขอแนะนำไปใช้เน็ตร้านกาแฟก่อนนะครับ

จบ ไว้ว่างๆจะเขียนตอนสามนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2014, 16:10 น. โดย ijiryu... » บันทึกการเข้า

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
 3cษ
เพิ่งเห็น IP อ้าว เกรียนข้างบนกับน้องอิจิริวคือคนเดียวกันเหรอ ปัดโธ่ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพื่อนผมคร้าบ
สมัครมาด้วยกัน  ฮือๆ~ ฮือๆ~ฮือๆ~

พอดีอยู่ห้องคอมพ์
คือสมัครแล้วยกให้เพื่อน(เพื่อนสมัครสาวกม่ายเป็น) กร๊าก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2014, 18:02 น. โดย ijiryu... » บันทึกการเข้า

ตามมาหาความรู้เพิ่มเติมครับ  เจ๋ง
หน้า: [1]