หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: หากจะนำ Font จากที่นี่ ไปแปลงเป็น Webfont...  (อ่าน 1074 ครั้ง)
แวะมาสอบถามผู้รู้เล็กๆ ก่อนจะเผลอทำอะไรโง่ๆ ลงไปนิดนึงครับ

หากผมต้องการนำฟอนต์ที่โหลดจากที่นี่ ไปใช้ในงานเว็บไซต์

ถ้าผมจับแปลงไฟล์ฟอนต์ ให้เป็นในรูปแบบของ Webfont (เช่น Generate ผ่านเว็บไซต์) จะถือว่าผิดเงื่อนไขการใช้งานมั้ยครับ?

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ
ไม่มีปัญหาครับ ถ้าฟอนต์นั้นๆ ไม่ได้มีข้อแม้อื่นนอกจากสัญญาอนุญาตกลางของเว็บ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ๋อ เก็ตละครับ  ไหว้

ตอนแรกผมนึกว่าจะเข้าข่ายดัดแปลงเพื่อการค้าซะอีก เลยมาถามก่อนเพื่อความชัวร์
หน้า: [1]