หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ครับอยากได้ Fonts คัดลายมือจะให้เด็  (อ่าน 2077 ครั้ง)
พี่ครับอยากได้ Fonts คัดลายมือจะให้เด็กๆ คัดลายมือผมได้แนบไฟล์ภาพ Fonts ตัวอย่างมาให้พี่ๆ มี Fonts แบบนี้ไหม จะเป็นพระคุณสำหรับเด็กๆ เป็นอย่างยิ่ง
ไม่มีครับ เขาคงทำมาใช้ภายใน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อันนั้นคล้ายๆถูๆไถๆไปก่อนพอได้ไหมครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
พอดีผมถาม ผอ. แล้วไม่ได้แบบตามที่กำหนดไว้นะครับ ก็เลยมาถามพี่พอจะมีไหม...... หามา 2-3 อาทิตย์ไม่เจอเลยครับ
คงต้องบอก ผ.อ.ครับว่าฟอนต์นี่ส่วนใหญ่เขาไม่ได้ทำมาแจกนะครับ ที่แจกนี่เป็นส่วนน้อยจริงๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นตอนนี้ทั้งขายทั้งฟรีก็......
ไม่มีครับ เขาคงทำมาใช้ภายใน

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]