หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามชื่อฟอนต์นี้หน่อยครับ  (อ่าน 2420 ครั้ง)
ไม่ทราบว่าชื่อฟอนต์อะไรครับ จะหาโหลดได้ที่ไหน

ขอบคุณครับ
โห...ถามมา 2 แบบแระ เงียบหมดเลย

ท่านผู้เชี่ยวชาญไปไหนกันหมดครับเนี๊ย
ผู้เชี่ยวชาญไม่มีหรอกครับ มีแต่คนที่สนใจ ถ้าตอบได้ก็ตอบให้
จะมาคาดคั้นคาดหวังหรือเสียดสีไปเพื่ออะไรล่ะครับ เข้าใจมารยาทผิดไปหรือเปล่า?

ป.ล.ชื่อฟอนต์น้องน้ำครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณคร๊าบบ  ถ้าเสียมารยาทขออภัยด้วยน่ะครับ ไม่มีเจตนาอื่นใด นอกจากความชอบฟอนต์ เท่านั้นเอง... เจ๋ง
 (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
หน้า: [1]