หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้ Font SMB empo  (อ่าน 10308 ครั้ง)
สวัสดีครับ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณแอมิน ที่สร้างwww.f0nt.com ขึ้นมาครับ
เป็นประโยชน์มากๆครับ

รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยครับ
Font   SMB empo มีลิขสิทไหมครับ

และถ้ามี แล้วจะใช้ออกแบบงานให้กับลูกค้า ต้องติดต่อที่ไหนอย่างไรครับ

ปล. โปรแกรมอีลาสผมขึ้นว่า  SMBx-EmpoBlack ตามภาพตัวอย่างเลยครับ
มันคือตัวเดียวกันไหมครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มี.ค. 2015, 16:32 น. โดย mayongka » บันทึกการเข้า
ฟอนต์ทุกฟอนต์มีลิขสิทธิ์แต่อยู่ที่ว่าเจ้าของจะให้ใช้ฟรีไหม

SMB Advance เป็นคัสตอมฟอนต์ออกแบบสำหรับองค์กรครับ
ขอโทษทีครับ

ชื่อ Font ที่ขึ้นคืออันนี้ครับ
ตามนั้นครับผม เขาเอาไว้ใช้กันในองค์กรครับ เอามาใช้ก็ผิดนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณ คุณเป็ด กับคุณยักษ์ มากๆครับผม
อยากได้ font นี้ ทำไงดี
หน้า: [1]