หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: กรุฟอนต์ TS-Font ของ อ.ธงชัย ศรีเมือง  (อ่าน 172799 ครั้ง)
ขออภัยเป็นอย่างสูงครับ ไม่ทราบว่ากรุฟอนต์เหล่านี้ยังจ่อคิวแจกอีกหรือเปล่าครับ
ตามนี้ครับ

น่าจะหมดแล้วครับ อู้ย..
ที่จริงยังมีอีกเยอะเลยนะครับที่ อ.แกวางไว้ให้โหลดที่บล็อกบางตัว

อ้าวๆๆๆ กดไปแล้วพบว่าแกทำมาขายครับ ไม่ได้แจกฟรี ขออภัยๆๆๆ  หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~
(พอดีเมลคุยกันแต่ไม่เคลียร์ 555555  ฮือๆ~)

แต่ก็นะ งานระดับนี้แต่ทำมาขายชุดละ 1000 บาท (โคตรรรรรถูก)

ดูทั้งหมดที่เฟซบุ๊กของ TS-Font ครับ (ตูก็เพิ่งเห็นลิงก์นี้ตอนนั่งไล่รายชื่อหมดแล้ว หน้าแตก)

งั้นแก้เก้อด้วยการลงโฆษณาฟอนต์แกดีกว่า ฮ่าๆ ฮือๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สุดยอดครับ
ขอบคุณครับ  กึ๋ยๆ
หน้า: 1 2 3 [4]