หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบชื่อฟอนต์ที่ใช้ทำ Sub ครับ  (อ่าน 3011 ครั้ง)
ตามรูปเลยครับ
1.

2.

3.

4.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พ.ค. 2015, 17:11 น. โดย Panyakorn » บันทึกการเข้า
1+2. db fongnam หรือ upc cordia
3. supermarket
4. kittithada

น่าจะใช่นะ

ติดตาม และช่วยส่งเสียค่าเลี้ยงดูได้ที่ ธรรมดาสตูดิโอ
ขอบคุณนะครับ เสียดายที่ฟอนต์ DB ไม่ใช่ฟอนต์ฟรี
DSN-Kamon คือร่างแปลงของ DB Fongnam พอจะใช้ได้แต่ไม่รับรอง
Kaniga กับ Chulanarak ก็คล้ายๆ ฮะ อันนี้ฟรี 100%
ขอบคุณมากๆนะครับ ฟอนต์ dsn ใช้แทนได้  (แจ๋ว แจ๋ว)
หน้า: [1]