หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาไม่โชว์ฟอนร์  (อ่าน 1259 ครั้ง)
สวัสดีคับ
  ผมเย้  น้องใหม่คับ
สอบถามทุกท่านคับ ผมเปิดเว็ป บางเว็ปไซต์ (ภาษาจีน) หน้าจอมันไม่โชว์ภาษาดันโชว์แต่ สี่เหลี่ยมเต็มเลยคับ win xp s.3 คับ ลงwin 7 ไม่ไหวช้ามากกกกกเลย
ผมต้องทำอย่างไรคับ

ขอบคุณคับที่ช่วยชี้แจงแทลงไข
ใช้บราวเซอร์อะไรครับ

เว็บส่วนตัว www.ijiryu.com
บราวเซอร์ และ/หรือ ระบบของท่านไม่ได้ตั้งค่ามาให้รองรับภาษาจีนครับ

แต่ท่านสามารถตั้งค่าให้รองรับได้(โปรดสอบถามผู้เชี่ยวชาญ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2015, 07:48 น. โดย หมีขาว » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]