หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟอนต์ชื่อไทยหนังกับการ์ตูน  (อ่าน 4150 ครั้ง)
สวัสดีครับ ผมเป็นสาวกใหม่

ผมชอบฟอนต์ชื่อภาษาไทยของหนังกับการ์ตูนเรื่องต่างๆมากครับ
เลยอยากขอความกรุณาใครที่มีหรือทำได้ช่วยเอามาให้ผมหน่อยครับ

อยากได้ฟอนต์หนังตามนี้ครับ
  • เดอะ เมทริกซ์
  • สตาร์ เทรค
  • ดิ อเวนเจอร์ส
  • เอดจ์ ออฟ ทูมอร์โรว์
  • เดอะ ฮอบบิท/ลอร์ด ออฟ เดอะ ริงส์
  • คนเหล็ก

ฟอนต์การ์ตูน
  • นารุโตะ
  • บลีช

ขอเป็นเวอร์ชั่นภาษาไทยนะครับ พอจะมีใครใจดีทำลงได้ไหมครับ

ขออภัยที่ขอแบบนี้ครับ แต่ผมก็ลองพยายามศึกษาวิธีทำอยู่ครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ต.ค. 2015, 17:16 น. โดย Nattaphon » บันทึกการเข้า
รบกวนขอดูรูปทุกรูปด้วยครับ
สักครู่นะครับ

เอาแค่นี้ก็ได้ครับ

Naruto : js chawlewhieng
Bleach : PSL Advert
Hobbit : PSL Pojaman
Avengers & Terminator : ออกแบบเอง ไม่ได้เป็น font
สุดยอดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]